ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องเอแคร์ บ้านดอกไม้ งานสุดฟิน  (อ่าน 1254 ครั้ง)

ออฟไลน์ SuperMayo

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
น้องเอแคร์ บ้านดอกไม้ งานสุดฟิน
« เมื่อ: มีนาคม 23, 2017, 01:51:41 PM »
เมื่อช่วงต้นเดือนได้ไปร้านดอกไม้แบบไม่ได้จองใคร รู้สึกว่าไปผิดจังหวะ น้องไม่ค่อยว่างเลย

จะขึ้นน้องคิทแคทน้องก็จะออกไปข้างนอกพอดี PR เลยแนะนำน้องเอแคร์ให้

เห็นว่าไม่เคยขึ้นก็เลยลองดู

พอเจอน้องต้องบอกว่าดรอปจากในรูประดับนึงคับ แต่ถ้าเทียบกับงานแล้ว แทบจะทดแทนกันได้เลย

วันนี้โชคร้ายอีกอย่างคือห้องเต็ม ต้องไปห้องน้ำแยก ลำบากนิดนึง

พออาบน้ำเสร็จน้องถามจะนวดก่อนมั้ย ขอน้องนวดทีหลังคับ

น้องก็เลยลงมานอนข้างๆ แล้วเริ่มการนัว น้องนัวแบบหวานๆฟินๆ แต่เสียวไม่เบา

เริ่มจากไซร้หน้าอกและซอกคอ แล้วก็ประกบปากจูบกัน

วันนี้ผมตัดสินใจเป็นฝ่ายรับให้น้องทำ น้องก็ไซร้ผมไปทั้งตัว ผมลุกมาชิมไฟหน้าน้องนิดหน่อย แล้วก็นอนให้น้องจัดต่อ

จะบอกว่าน้องบอดี้ถูกใจผมที่สุด น้องค่อยๆเอาจรวดผมไปถูกับช่วงล่างน้อง แล้วร่อนเอว

ผมก็ช่วยน้องบด น้องครางเสียวดี แล้วน้องก็มานอนข้างๆ จูบกันต่อแล้วชักให้ผมจนเสร็จ

สรุปว่างานฟินๆคับสำหรับน้องเอแคร์ หุ่นอาจจะไม่ใช่สเป็กผม แต่งานน้องทำให้ผมประทับใจมากกเลย

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
Re: น้องเอแคร์ บ้านดอกไม้ งานสุดฟิน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 23, 2017, 03:48:30 PM »
 :88:

ออฟไลน์ NotNowZ

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 8
Re: น้องเอแคร์ บ้านดอกไม้ งานสุดฟิน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 23, 2017, 06:36:05 PM »
ขอบพระคุณมากครับผม