ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านนี้มี ลั่น!!ตามให้จบ!! คา Pak!!! ประกาศฉุกเฉินอ่านดีๆ ปาxxx Rachel เรียบด่วน  (อ่าน 7127 ครั้ง)

ออฟไลน์ ผมดุดันสุด

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 31
ทีเด็ดอยู่ท้ายๆ
ก่อนอื่นต้องขอบคุณพีอาร์ร้านRachel. ที่แนะนำสุดยอด The best  ระดับ Model ให้
ตอนแรกงง ว่าทำไมชื่อLady (Ca pak) พอรู้ถึงบางอ้อ. หน้าตาสวยน่ารัก หุ่นดีมากๆ
 นมจุก ชมพู  ผิวขาว นางแบบดีๆเลย
เล่าประสบการณ์ครั้งนี้ให้ฟัง เจอน้องทีแรกไม่เท่าไร เหมือนน้องๆทั่วไปที่น่ารักหุ่นดี
เริ่มคุยไปคุยมา ทำความสนิทกัน น้องคุยดีน่ารัก เทคแคร์ดีมากๆ  เอาใจ ไม่คุยเยอะไปให้ลำคาณ
น้องชวนอาบน้ำ ถอดเสื้อผ้ามาเท่านั้นละ ขาวสะท้อนแสง น้องห่มผ้าขนหนูเดินผ่าน ผมต้องให้หยุดเผื่อถอดออกขอจับหน่อย นมสวยมากจุกชมพู น้องตามใจไม่ว่าไรแถมจูบบิ้วอารมณ์ร่วมอีก มือนิ้วขยับไปท่อนล่างของน้องเบาๆ เสียงเบาๆเริ่มออกข้างหูมีแฉะนิดๆ ขึ้นลำสิครับงานนี้ รีบอาบน้ำให้ไว.    ต่ออารมณ์ในห้องน้ำอีกนัวเนียพักใหญ่ใจคิดว่าในนี้เลยไหม ไม่ทันละ น้องบอกข้างนอกดีกว่าเดี๋ยวชุดใหญ่. ผมนี่รีบอาบน้ำเลย
รีบเช็ดตัวแห้งนอนสบายๆ นอนมองหุ่นน้องแล้วมันกัดฟันตลอด น้องเข้ามาใกล้เริ่มจู่โจมเบาๆที่อกผม ความเสียวเริ่มมา สักพักน้องค่อยๆไล่ลงมาจุดยุทธศาสตร์. ผมโดนโจมตีเบาๆนาทีนั้นโคตรเสียวเกร็งตัวหายใจไม่ทัน. บอกน้องยิ่งเสียว น้องยิ่งเร่ง ดูดสดรวบดัง จนผมไม่ไหว....
คาปากกก   สิครับ  น้องค่อยๆเช็ดเบาๆทำความสะอาดให้ ใจผมเสียดายยังไม่ได้จัดเต็มเลยคุยต่อตกลงกับน้อง  เป็นที่รู้กัน นอนพักกินน้ำ น้องเริ่มใหม่บิ้วอีกคราวนี้  ตาผมรุก จากท่าธรรมดา
หัวเตียง รอบเตียง  ให้นอนทำให้. เอวโยกควบม้า เสียงดังลั่น พลิกกลับน้องได้ขอท่าด็อกกี้ น้องงานตามใจได้เลย เสียงกระทบกันเพราะเสียงร้องดังสลับกัน  เปลี่ยนท่านอนธรรมดายกขากระหน่ำให้จุใจ แล้วพุแตก.....  หมดแรงทั้งน้องทั้งผม นอนกอดจูบกัน สักพัก ชวนกันล้างตัวแล้วให้นอนมานวดเบาๆอีกรอบก่อนจะใส่เสื้อผ้ากลับ
ก่อนกลับจัดทิปให้อีกหนักๆ สมราคา
บอกเลยว่าประสบการณ์คนนี้ที่สุด. สุดยอด ขอเก็บปาได้หมด.  ที่เด็ดกว่านั้น
**มีคลิปเบาๆทีเด็ด**
 อันนี้ต้องหลังใมค์รับเฉพาะคนรู้ใจ.  แล้วผมรู้เลยว่าคนสวย. ที่มาของน้อง Lady (Ca pak) เป็นไง
ขอบคุณร้านRachel เรียบด่วนจริงๆ

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *

• *
ยังมีปาอีกเยอะพร้อมทีเด็ด

• *
ใจไม่แข็งพออย่าดู

• *
หมดคำพูด. มีปาอีกเยอะ รอสักครู่

• *

• *
ท่าไหนไม่เท่าหันหลัง

• *
สุดท้ายต้องยกนิ้วให้

ออฟไลน์ LF7

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: -5
ขอบคุณ​สำหรับการบ้าน.. ขอหลังไมค์​ด้วยคร๊าาาบ :032:

ออฟไลน์ I Like Doggy Style

• เน้นตูด ไม่เน้น นม
  • Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 73
ดุดัน สมชื่อจริงๆฮะท่าน อิอิ :015: