ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ครั้งแรกกับ โอปองแปง flower spa  (อ่าน 1381 ครั้ง)

ออฟไลน์ shymam

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
ครั้งแรกกับ โอปองแปง flower spa
« เมื่อ: มีนาคม 23, 2017, 10:10:49 PM »
 :013: :013: จิงๆไม่อยากจะส่งการบ้านน้องเลยคับ แค่นี้ก้จองยากกกกมากกกแล้ว แต่ก้ขอส่งนิดนุงละกัน เริ่มเลยนะคับ ไปมาเมื่อเสาร์ที่ผ่านมา  เจอหน้าน้องครั้งแรก น้องยืนรอที่บันได เจอครั้งแรกรูปร่างหน้าตาค่อนข้างธรรมดา ผิวขาวเหลือง ดูdropกว่าในรูปพอสมควร แต่ก้เอาวะ ลีลาอาจจะดี เดินตามน้องขึ้นไปถึงห้อง เท่านั้นแหละ น้องนิสัยดีมากก เข้ามากอดมาหอม คะขาตลอด ฟินมากกก พอน้องถอดเสื้อผ้าออกมา หุ่นค่อนข้างจะอวบๆหน่อยนะคับ ไฟหน้าประมาณ 36 (โมมา) ก้นงอนเด้งดี น้องเล่นเสียวซะเกือบแตกตั้งแต่อาบน้ำ แค่อาบน้ำก้รู้แล้วว่าทอนนนน บอกน้องพอๆ พี่ไปขอต่อที่เตียง น้องจัดเต็มเล่นทุกท่า อย่างกะหนัง AV บอกได้เต็มปากกกกเลยว่า พระเจ้าจอร์จจจจมันยอดมากก
สรุป หน้าตา 8/10 (หน้าตาธรรมดา ผิวขาวเหลือง ไม่ถึงกับโอโม่)
       รูปร่าง 9/10 (อวบๆ ใครชอบบางกรอบ ผ่านไปเลยคับ)
      ไฟหน้า 9/10 (ประมาณ 36 โมมา แต่ก็ไม่แข็งมากนะคับ)
        GF  100/10 (นิสียดี งานตามใจ ถึงไหนถึงกัน)
ปลากรอบยืมร้านนะคับ (ตัวจิงจะอวบและคล้ำกว่าในรูปหน่อยนะคับ) พอดีขอเก็บปลาไม่ทัน มัวแต่ฟินอยู่ อิอิ

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
Re: ครั้งแรกกับ โอปองแปง flower spa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 23, 2017, 11:05:04 PM »
 :88:

ออฟไลน์ red_lotus4444

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 58
Re: ครั้งแรกกับ โอปองแปง flower spa
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 24, 2017, 07:24:29 PM »
แจ่ม  :032:

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 31, 2017, 08:32:59 PM »
 ขอบคุณมากครับที่บอกรายละเอียดน้องคนนี้  คนที่สนใจมาก่อนหน้านี้จะได้ตัดสินใจง่ายขึ้นว่าควรไปหรือเปล่า
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ