ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องนับตัง CK Model หน้าคมๆ นมโตๆ โอ้ยยยยย!! + ปาพอเสียวๆ  (อ่าน 2391 ครั้ง)

ออฟไลน์ Mazar-i Sharif

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 13
ว่างๆแวะมานั่งดูน้องๆ เผื่อมีโดนบ้าง
และแล้วก็มาเจอเนื้อคู่ผมวันนี้จนได้คับ
ที่เค้าบอกช้างเผือกๆ ผมก็เพิ่งเจอวันนี้เองนี่แหระคับสอบถามPR เจ้แจ้งว่าน้องเพิ่งเข้าวันแรก ยังใหม่ป้ายแดงอยู่เลย
ละแล้วผมก็ได้จัดรอบแรก สมกับการนั่งรอ
PRก็ฝากฝังเลยคับคนนี้ไม่เคยผ่านงานที่ใหนเลยให้เทรนให้ด้วย ส่วนตัวผมเจอแต่สายบันเทิง งานรื่นเริง มาเจอป้ายแดงเด็กๆสวยๆแบบนี้ ผมจะเริ่มยังงัยดี
ตัดไปที่ห้อง ผมก็ชวนน้องคุยถามนั่นถามนี่ น้องเฟลนลี่มากคับ ยิ้มเก่ง พูดจาเพราะมาก แต่มีแอบบเขิลนิดหน่อยตอนแก้ผ้าอาบน้ำ หุ่นน้องเฟอร์เฟ็กมากๆ
ผิวขาวออร่า หน้าคมๆ นมโตๆ โอ้ยยยยย!!
ไม่ต้องเทรนต้องสอนอะไรเลยคับ
สายหื่นแบบผมนี่พุ่งตรงไปที่เป้าหมายเลย นมมใหญ่สวยมาก
นัวส์เนียกันในห้องน้ำอยู่พักนึ่งน้องก้กระซิบบอกว่านู๋นวดไม่ค่อยเก่งนะ
พี่คงต้องสอนเยอะหน่อย
ผมบอกระดับน้อง หน้าแบบน้องไม่ต้องนวดดี แค่จับๆรูดๆ ลค แบบผมก็ฟิน แล้วคับ จับไปถูไปถูมา สักพักผมก็ลงไปนอนพ่ายแพ้แก่น้องไป

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
 :92:

• *
 :91:

• *
 :006:

ออฟไลน์ 🚨🚧มๅเฟีย🚧🚨

• ❦ไปให้สุดแล้วหยุดให้เป็น❦
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 207
เสียวกำลังดี :032:

ออฟไลน์ kobura

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
 :84:

ออฟไลน์ spinviper

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
Re: น้องนับตัง CK Model หน้าคมๆ นมโตๆ โอ้ยยยยย!! + ปาพอเสียวๆ
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2018, 04:23:40 PM »
 :81: :81: :81: :81: