ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: 👑ว่าที่ตัวท๊อป2024 สาวสวยยั่วsexขาวโบ๊ะ ดีกรีพริตตี้ มินตรา@Pegasus แจกmp4🎬🔞  (อ่าน 22401 ครั้ง)

ออฟไลน์ 🦊WolfWallstreet🦊

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 1289

สวัสดีครับพ่อแม่พี่น้องพบกันอีกแล้ว พบกันบ่อยหน่อยช่วงนี้ก่อนจะหายไปพักใหญ่เพื่อเครียงาน พี่น้องอาจจะบอกว่า มาอีกแระไอ้วูฟ มาทีไรกระเป๋าตังค์ในมือมันสั่น55 แต่รอบนี้ไม่ได้จริงๆ คือมันแนะนำ คือมันพลาดไม่ได้ มันhighly recommended สาวสวยลุคหมวยไฮโซ หน้าจิกหน้ายั่วsexมากกก ดีกรีเอ็มซี พริตตี้ สัดส่วน 35-34-33 ขาวโบ๊ะ เนียนๆไร้รอยสัก งานสุดดติ่ง พริกที่ว่าเผ็ดยังไม่เด็ดเท่าเธอ ของดีแบบนี้นานๆจะเจอทีไม่แนะนำไม่ได้จริงๆครับ ไปชมกันเลย
***ผมเปลี่ยนเวปฝากรูป ถ้ามองไม่เห็นรูปยังไงลองreloadดูซักรอบสองรอบนะฮะ มันจะช้าหน่อย เคยฝากที่ imgurเร็วดีแต่ตอนนี้เค้าชอบลบรูป18+ออกฮะ***

ชมปาขาวๆเรียกน้ำย่อยกันก่อนซักนิสสส

เห็นหุ่นแล้วกลืนน้ำลายเอื๊อกๆ

ด่วน! แจกปาmp4 ความคมชัดระดับ5K(5312x2988 pixel) คลิปสั้นๆแต่ชวนเสียวหัว ชมนมสวยๆขาวๆกระเพื่อมตามแรงดึงดูด เสียงร้องหวานๆแต่โคตรสยิวเหมือนเธอกินของเผ็ดมากๆอยู่แจกให้สำหรับทุกคอมเม้น ส่งให้ทางpmตั้งแต่วันนี้ 25 มกราคม จนถึงพฤหัสที่ 1 กุมภาพันธ์ เวลา 0.00น แจกให้จุกๆเป็นเวลา7วันไปเล้ยยยเนื่องจากงานผมยุ่งมากบวกกับติดlimit 1ชั่วโมงจะส่งได้แค่20ท่าน อดใจรอซักนิดนะครับ ทยอยส่งให้ครบแน่นอน ฝากกด+1เป็นกำลังใจให้ด้วยนะครับ

ตัวอย่างmp4เบาๆ

ปิ๊งป่อง หมดเวลาแจกแล้วครับผม ขอบคุณทุกท่านที่ให้ความสนใจเม้นกันมา41หน้าเลย จะทยอยแจกคนที่เม้นทันจนครบนะครับ ช่วงนี้อาจจะหายไปซักพักแล้วพบกันใหม่การบ้านฉบับหน้านะครับพี่น้อง

ส่งครบทุกท่านแล้วนะครับทั้งหมด341ท่าน จำนวน 41หน้า ท่านใดตกหล่นไปแจ้งได้ทางpmเลยครับ

****สำหรับผู้ที่เปิดclipในมือถือแล้วดูไม่ได้ ให้copy linkไปเปิดใน chromeหรือbrowserตัวอื่น กดdownloadลงเครื่อง แล้วใช้ app VLCเปิดไฟล์ จะสามารถดูได้ครับผม****

*****ขออนุญาตไม่แจกให้คอมเม้นนอกเรื่อง หรือออกแนวกวน👣นะครับ*****

***รูปทุกรูปรวมถึงคลิปที่แจกได้รับการตรวจสอบและขออนุญาตจากน้องแล้ว***

แนะนำสาวๆเด็ดๆของร้านPegasus clickที่รูปเพื่อเข้าสู่เวปของร้าน

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
มาแวะชมบรรยากาศร้านซักนิด ร้านดังร้านเดิมในชื่อใหม่ ผู้บริหารใหม่เด็ดกว่าเดิม ที่จอดรถเหลือเฟือ ใครมาเห็นก็เนียนๆบอกว่ามากินข้าวได้ เพราะมีแต่ร้านอาหารอยู่รายล้อม หุๆ ชอบป้ายไฟข้างในมาก เท่สุดๆ

ช่องทางติดต่อนะฮะ @Pegasus Spa
Line ID :bnzclub
โทร 098-5393585

• *
          มาเข้าเรื่องกันเรยฮะ prร้านประจำพระราม3 ไลน์เข้ามาหารัวๆบอกพี่คะ มีตัวจี๊ดค่ะ ปกติน้องจะวิ่งสาย ตปท ช่วงนี้อยากอยู่ไทยเลยมาแอบรับงาน สวยหุ่นเด็ดงานสุด ได้ยินทีหูผึ่งเลย จองสิครับรออะไร ถึงวันนัดไม่รอช้าขนข้าวของอุปกรณ์เบิ่งไปร้านทันที รอไม่นานน้องก็เข้าห้องมา โห มาถึงก็ทำพี่หรรมตั้งด้วยชุดVictoria's Secret เต้าโผล่เต็มๆแต่น้องปิดจุกไว้ก่อน ขาว สวย สมกับคำโฆษณา เสียงเพราะพูดจาดี สมกับเป็น mc พริตตี้ เห็นชุดก็แทบทนไม่ไหว แต่ต้องใจเย็นไว้โยม จับปามาฝากเพื่อนๆก่อน

ปีใหม่กับอาวุธใหม่เพื่อคุณภาพรูปที่ดีขึ้นมาฝากเพื่อนๆ(แต่ฝีมือยังห่วยเหมือนเดิม55)

ใช้แรงงานน้องถือchartให้ซักหน่อย

• *
หลังจากจับปากันเสร็จ ผมนี่ถ่ายไปยืนตัวงอไป ในที่สุดก็จะได้ใกล้ชิดคนสวยในห้องอาบน้ำ

• *
เห็นนมน้องจนทนไม่ไหวเลยจับหมับเข้าให้ นวดๆคลำๆเสียวมือสุดๆ น้องยังตั้งใจอาบให้อย่างดี ไอ้เราก็ซนต่อ

ออฟไลน์ piren

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
ขอคลิปด้วยครับ

• *
น้องเริ่มserviceพิเศษด้วยการใช้นมสองเต้ามาถูตามตัวให้ สยิวสุดๆ ผมเลยจับน้องมาดูดปากเลย ลิ้นน้องโคตรสุด หยั่งกะติดมอเตอร์ รัวเร็วไม่หยั่งจูบโคตรมันส์

• *
หลังจากลิ้นปะทะกันอย่างดุเดือดน้องก็มาเลียจุกให้ผม

• *
น้องทำสบู่หล่นเลยก้มลงไปเก็บ คราวนี้น้องใช้ลิ้นมอเตอร์ความเร็วสูงกับส่วนล่างบ้าง โอยยย แทบแตก

• *
น้องดูดแรงแถมบ๊วบลึกสุดๆ น้องเลียไล่มาตั้งแต่ต้นจรดปลายแบบช้า ท่านี้เล่นเอาผมเสียวกระสันสุดๆ หน้าก็โคตรยั่วเลย แม่มเอ้ยย