ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอแนะนำน้องมีนา ร้าน Red angle ย่านราชพฤกษ  (อ่าน 779 ครั้ง)

ออฟไลน์ LLKK09

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 4
ขอแนะนำน้องมีนา ร้าน Red angle ย่านราชพฤกษ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2024, 08:18:15 PM »
คนนี้ผมประทับใจตั้งแต่ได้ขึ้นงานกับน้องครั้งแรก น้องถือว่าเป็นสาวสวยหน้าหวานเลยครับ ผิวขาวเนียนผ่อง เนื้อตัวแน่น กอดมัน และอยากจะบอกว่า นมสวยมากคนนี้ น้องบริการออกแนวตามใจ ยิ่งกับงานอย่างว่า บอกเลยว่าอารมณ์ร่วมดีเยียม (แต่ขึ้นกับความสามารถ xxx ของแต่ละคน ต้องใจเย็นๆ ปล่อยไหลตามจังหวะอารมณ์ หรือถ้าน้องรับงานมากจนเหนื่อยก็ขอเห็นใจน้องบ้างครับ เพราะความที่น้องเต็มทีและตามใจครับ) ลูกค้าท่านใดชอบแนวนี้ ลองไปใช้บริการน้องครับ 

ออฟไลน์ thanakakung9

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 1
Re: ขอแนะนำน้องมีนา ร้าน Red angle ย่านราชพฤกษ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2024, 12:24:40 PM »

ออฟไลน์ Asdfgzxcvb

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 9
Re: ขอแนะนำน้องมีนา ร้าน Red angle ย่านราชพฤกษ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2024, 09:38:43 PM »
การบ้านนี้ ต้องกด Like สถานเดียวคับ

ออฟไลน์ payayom2526

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2024, 04:01:24 PM »
ร้านนี้มีจบไหมครับถ้ามีประมาณเท่าไรครับ