ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิว น้องอลิส แห่งบ้าน นางฟ้าแดง red angel  (อ่าน 625 ครั้ง)

ออฟไลน์ Dnef

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
รีวิว น้องอลิส แห่งบ้าน นางฟ้าแดง red angel
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2024, 03:23:36 PM »
ถ้าจะให้เล่าถึงว่าที่ระดับตำนานของบ้านนี้เลย ผมเคยอ่านรีวิว ของน้องอลิสคนนี้มาบ้าง ซึ่งหลายคนชมเป็นเสียงเดียวกันว่า “ที่สุด” สำหรับผมแล้ว ย้อนกลับไปประมานเดือน สค.หรือ กย. ปีที่แล้ว เคยมีโอกาส ได้พบน้องแว้บๆ แบบโฉบมาโฉบไป แต่แค่ได้เห็นลางๆ ก็รับรู้ได้เลยว่า น้องคนนี้ฟ้าประธานแน่ๆ แต่ก็ยังไม่เคยมีโอกาสที่เวลาตรงกับน้องแบบจ้ะๆสักที ก็เลยได้แต่รอวันที่น้องจะคิวตรงกัน (น้องมาไม่ได้บ่อยมาก พอมาแล้วส่วนใหญ่จะคิวเต็ม) แล้วก็ได้ฤกษ์งามยามดี น้องคิวว่างพอดี ผมจึงเลือกน้องโดยที่ไม่ต้องคิดใดๆ

ขึ้นมาที่ห้อง ผมก็ไปนั่งที่เตียง และก็กินน้ำที่น้องเตรียมไว้ให้ ผมได้เห็นหน้าน้องใกล้ๆ บอกได้คำเดียวเลยว่า หลงรักหมดจัย หลังจากนั้น ก็ถอดเสื้อผ้ากัน พากันไปอาบน้ำ ผิวพรรณน้องดีจริง ผมบอกเลย เราผลัดถูสบู่ให้กัน มือก็ค่อยๆลูบไล้ไปตามเรือนร่างน้อง น้องเปนคนผอม และมีหน้าอก เลยดูเป็นสัดเป็นส่วนแบบผอมๆ อาบน้ำเสร็จก็พาไปกันที่เตียง น้องค่อยๆนวด มือนิ่มมาก ค่อยๆกดๆบริการอย่างดิบดี ตาผมมือผมมันก็อยู่ไม่ค่อยสุขเท่าไร มันก็ชอบไปสะกิด ไปล้วง ตรงนุ่นตรงนี่ของน้องบ้าง สักพักมันไม่ไหว น้องชายของผมมันชูชันเกินไป แข็งมาก น้องเลยเอามือมาห้ามมันไว้ แต่มันก็ยังไม่ยอมลง น้องเลยเอามือสาวขึ้นลงๆไปมาๆ แล้วก็ค่อยๆเพิ่มสปีดขึ้นเรื่อยๆ ขึ้นเรื่อยๆ เรื่อยๆ จนไม่ไหว มันดันขึ้นมา พยายามฝืน แต่ฝืนไม่ไหว บู้ม!!! พรุ่งกระจาย เต็มหน้าอกน้อง จบเกม ผมแพ้น้องอย่างราบคาบ 0:1

และก็สัญญากับตัวเองว่า ถ้าเวลาเราตรงกันอีก ผมคงต้องแก้มือกับน้องอีกสักครั้ง :032: :032: :032: