ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากรู้ว่าตัวเองป่วยไหม เลยเรียกพยาบาลมาตรวจ ซูฉี Duck Club  (อ่าน 4061 ครั้ง)

ออฟไลน์ konbannok

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 4
เห็น นม แล้วหิวเลยอยากดูดให้หมดกล่อง

ออฟไลน์ noise

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 106
นมสวยจัง.... :044:

ออฟไลน์ luckytiger

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: -1
ชื่ออะไรครับน่าสนใจ

ออฟไลน์ bellmotte

• *
  • Like: 0
ชื่ออะไรครับน่าสนใจ

ซูฉีครับ duck bar

ออฟไลน์ mumbojumbocombo

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 7
ร้านนี้ยังเปิดอยู่เหรอเนี่ย
รู้สึกเหมือนเคยเป็นข่าว แล้วหลังจากนั้นก็ไม่เห็นโปรโมทเลย
นึกว่าปิดถาวรไปซะแล้ว

ออฟไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 281
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
เยี่ยมเลยคับ
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

ออฟไลน์ bellmotte

• *
ล่าสุดที่ขึ้นสามารถขอรีเควสน้องได้นะครับ ว่าจะเอาชุดไหน หรือจะคาชุดเลยก็ได้1รอบต่อ1ชุดนะครับ เห็นน้องบอกเดือนนี้มีมา5-6ชุด ไม่ว่าจะเป็นเมท,พยาบาล,นักบิน,แม่บ้าน หรือจะโทรไปถามที่ร้านก็ได้ครับว่ามีชุดอะไรบ้างที่เบอร์ 093-825-6669 หรือไม่ก็บอกprร้านว่ามาจากเว็บนี้ก็ได้ครับ บอกเลยคุ้มค่าคุ้มราคาฝุดๆกับน้องซูฉี

ออฟไลน์ Diaw725

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
ขอพิกัดร้านด่วน

ออฟไลน์ ekok001

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: -4

ออฟไลน์ Romeo Montague

• Fuck Play Love...
  • Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 12
  • Love is Forever but Sex is Not
จุกสวย น่าลงลิ้นมากครับ

:87: :87: :87: