ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สบายใจได้นมใหญ่สวยจุกใสใสกี่ท่าก็ยอมจัดตามใจไม่ขัดเลย @actionroom  (อ่าน 314 ครั้ง)

ออฟไลน์ จ่าเชียร

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 20
ครั้งนี้เลือกจัดน้องโบนัส ครับผม ระหว่างรอน้องเตรียมของอยู่นั้นก็ได้ขอดูน้องๆคนอื่นเพิ่มเติมไปด้วยเลย

เผื่อว่าครั้งหน้าจะได้จองเข้ามาอีก ดูน้องเสร็จก็เล็งไว้และครั้งต่อไปโดนแน่เลือกครอสพรีเมี่ยมครับ

ชำระค่าบริการเป็นที่เรียบร้อยแล้วน้องพร้อมแล้วก็ลุกเดินกอดแขนกันไปที่ห้องทำการ

น้องโบนัสและผมเราทั้งสองตอนนี้แก้ผ้าออกกันจนหมดแล้วผมจับน้องเค้าแก้ก่อนเลยครับอยากเห็นของไง

เนื้อตัวน้องดีหุ่นดีหน้าท้องแบนราบ น่าอกใหญ่ทรงสวยจุกเล็กสีอ่อนๆน้องเป็นคนรูปร่างสูงนะครับ

ร่างกายดีให้ผ่านเลยไม่ผิดหวังกับเรื่องเนื้อตัวของน้องๆที่นี่เลยจริงๆครับผมอาบน้ำกัน

ระหว่างอาบน้ำก็ผลัดกันถูพริ้วเลยผมมือไวเดี๋ยวเล่นจุกนมบ้างเดี๋ยวแวะล้วงเบ้าล่างน้องบ้างตัวน้องเองก็ปล่อย

งานตามสบายไม่หวงตัวไม่มีทีท่าไม่ชอบใจพูดคุยกันดีด้วยซะอีก ล้างตัวแล้วไปต่อกันที่เตียงครับ

น้องเริ่มก่อนเลย โชว์สเตปการบิ้ว บิ้วจริงจังนะครับมือไม้ลิ้นสัมพันธ์กันลื่นเลยลงไป

น้องคลึงลำลึงค์ของผมเล่นก่อนที่จะจับลำทั้งลำของผมขึ้นมาชักรูดอย่างแผ่วเบา และลงเอยด้วยงานปาก

ผมโดนดูดดุนที่หัวจนเสียวซ่านไปทั้งตัวเลยสองมือผมก็บีบนมใหญ่ของน้องและต้องพักก่อนครับ

ไม่งั้นแตกแน่กลับขึ้นมาบิ้วน้องเองแล้วครับผมตอนนี้ น่าอกสวยมากจุกเล็กล่อตาผมสลับดูดซ้ายทีขวาที

กอดนัวจูบกันบ้างนิดๆหน่อยๆน้องมีฟิลร่วมเป็นธรรมชาติงานตามใจไม่มีขัด เกือบแตกที่ 69 อีกแล้ว

พักอีกครั้งเพราะยังนัวอยู่เลย สุดจะกลั้นเพราะน้องโบนัสตอบสนองดีทุกสิ่งอย่างถูกใจมาก

เอาใจดีด้วยเด้งสู้โยกรับกันขนาดนี้แล้วยอม เสร็จเสียวสบายตัว นอนแผ่เลยทีนี้ เที่ยวสบายใจกับน้องโบนัส Action room