ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องรหัส A788 แห่ง Funky Spa  (อ่าน 170 ครั้ง)

ออฟไลน์ poo1

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 3
น้องรหัส A788 แห่ง Funky Spa
« เมื่อ: มีนาคม 23, 2024, 09:24:32 PM »
ขออนุญาตกลับมาสุ่วงการอีกครั้งนะครับ  :92:

ขอไปร้านฟีงกี้สปาอีกครั้ง รอบนี้ไม่ได้จองน้องไป กะไปดูตัวเอา หน้างานเลยจ้าา  :81:

ร้านสังเกตง่ายมากครับ เข้าซอยเสนา 17 แพบนึงก็ถึง 

เหมือนเดิมเลลยครับล บรรยากาศหน้าร้านดูอบอุ่นมากๆ ครับ ที่จอดรถเยอะมาก

ร้านจะเข้าไปในซอยนิดนึง Relax  :84: บรรยากาศเป็นธรรมชาติมากๆครับ

PR แนะนำน้องๆ อย่างใจเย็น บอกรายละเอียดคอร์สและราคาชัดเจน โปรโมชั่นส่วนลดอะไรชี้แจงอย่างดี

รู้สึกประทับใจ 55555555  :83:

วันนั้นนครับ  :82: มีน้องเยอะมากมาย จำแทบไม่ได้เลยครับใครเปนใคร  5555 แต่ก็ไปสะดุดตาน้อง788 เข้าให้ครับ น้องน่ารัก หุ่นดีมากกก เป็นเด็กใหม่แห่งวงการ ซะด้วย

ตัดมาที่ห้องเลยนะครับ................

ตัวจิงขาววิ้งเลยครับ ยิ้มเก่ง ขึ้นห้องอาบน้ำ น้องเปนคนอารมดีๆ

หลังจากอาบน้ำก็ตัดมาที่ห้องเลยครับ เริ่มจากนวดเล็กน้อยและก็ตามสเตป 5555 ตอนนี้เริ่มวูบวาบบบบ ไปทั้งตัว  :027:

ให้น้อง ช่วยบิ้วซักพัก สุดท้ายผมก็ยอมแต่โดยดีครับบบ

สรุปแบบนี้นะครับผม น้องใหม่ A788

GF : 7/10 ไปเลยครับ  :89:

หน้าตา 9/10 เช่นกัน  :88:

บริการ 9/10 ไปเลยยยย