ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านสายบู๊แอคชั่น น้องชาแนล วงเวียนใหญ่ WOW@ เด็ด!!+ปาเเจ่ม  (อ่าน 545 ครั้ง)

ออฟไลน์ Kingjingjuay

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
มากันอีกแล้วกับช่วงดึกหางานบู๊ ฟิวดีๆ เข้าตาสุดคืนนี้ก็ต้อง

น้อง (ชาแนล)

น้องเป็นฝ่ายจู่โจมผมก่อนนะครับน้องถอดเสื้อผ้าน้องออก
แล้วก็ค่อยๆมาถอดให้ผมออกที่ละชิ้นแล้วทุกอย่างก็เริ่ม
ร่างกายเราสองคนที่เปลือยเปล่าผมเข้าไปกอดและจูบที่
ตรงหน้าอกของน้องไซร์ทั่วเนินนมและดูดจุก ผมลงลิ้นรัวไวๆ
มากขึ้นละเลงปลายลิ้นไล้ต่ำลงที่ตัวน้องบิ้วน้องเองผมก็เสียว
เมื่อถึง จิบิของน้องผมตวัดเลียรัวถี่ที่เม็ด ยิ่งน้องส่งสียงคราง
ยิ่งน้องร่อนจิบิพุ่งเข้าที่หน้าผม ผทนิ่งดูดมันอย่างสาแกใจ
กระตุ้นความเสียวซี๊ด จนจิบิน้องกระตุกเสร็จจนได้ เมื่อเสร็จ
น้องเริ่มผ่อนคลายความเกร็งตึงของร่างกายน้องเอื้อมมือจับ
ที่ดอร์ของผมน้องกำมันไว้หลวมๆแล้วถอกมันลงน้องบรรจง
ก้มหน้าดูดดอร์อย่างเต็มใจเสียงดูดเสียงเลีย เสียงอ๊อกและ
เสียงหายใจของน้องยิ่งเล้าอารมณ์ผมมาก จับน้องนอนเอนกาย
ลงพร้อมกับแทรกร่างของผมอยู่ที่หว่างขาน้องกลีบจิบิน้อง
แยกออกในร่องมีน้ำใสแวววาว ผมจับดอร์ใส่cd สอดใสแล้วดัน
เข้าสุดลำ จิบินั้นตอดดอร์อย่างแน่นกิ่วมองดูหน้าสวยๆที่กำลัง
เคลิ้มกับความเสียวที่ผทยำเรอให้อยู่นี้ ผมยิ่งเพิ่มแรงเด้งที่ถี่รัว
รู้สึกได้ถึงความสุดยอด กับการมีส่วนร่วมเสียวในครั้งนี้ จะบอกว่า
จบด้วยการขึ้นขย่มบดให้กับผม กระทั้งเสร็จกิจ

งานดีไม่หวงตัว 10/10
ผิวพรรณค่อนข้างขาว 9/10
บริการดีมีทอน 9/10

ออฟไลน์ Asdfgzxcvb

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 9
ขอบคุณลายแทงดีๆคับ
พท. ช่วงล่างน้องดูโอ่โถงมาก

ออฟไลน์ noise

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 106

ออฟไลน์ KADAWA

• *
  • Like: 0
 :038: แน่น น่าจัดมากกกก  :88:

ออฟไลน์ MRLee

• *
  • Like: 1
 :002: :002: :002: แนะนำเลยครับคนนี้ของเด็ดภายในเเน่นๆ