ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องแตงโม 🍉 ลูกครึ่งแขกขาว ขาวโอโม่ อกแท้ ไร้เดียงสา 🧕Blossom Spa  (อ่าน 805 ครั้ง)

ออฟไลน์ amazone

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 37
:048: ช่วงนี้ผมมีความรู้สึกแปลกๆ กับเซลส์สาวแสนสวย น่ารัก มีลักยิ้ม ฟันกระต่าย ไฝ่ที่ปาก ออกแนวน่ารักผสมความเซ็กส์ซี่ แถมเด็กอีกต่างหาก เพิ่งจะเรียนจบ สวยที่สุดในที่ทำงาน เหมือนเธอแอบชอบผม บางครั้งเธอชอบจ้องหน้าผม บางครั้งเธอชอบหาเรื่องคุยเพราะอยากคุยด้วย เมื่อวานเดินสวนกันก่อนเลิกงาน ยังบอกช่วงวันหยุดให้พักผ่อนอยู่กะบ้าน น้องส่งยิ้มหวานมาให้ มันแปลกตรงที่ว่า คนอื่นน้องไม่สน ผมคงเป็นคนพิเศษ คงเห็นผมหน้าเด็ก แต่อายุเราแตกต่างกันเหลือเกิน ผมยังหาคำตอบให้ตัวเองไม่ได้ ว่ามันเป็นฝัน ภาพลวงตา หรือเรื่องจริง

ชาติก่อนไม่รู้ผมทำบุญมาด้วยอะไร สมัยช่วงตอนเรียนก็มีคนมาชอบ บางครั้งมีลูกมีผัวก็มาชอบ

วันนี้พีอาร์ได้ทักมาให้มาขึ้นน้องแตงโม ลูกครึ่งแขกขาว หวังว่าฉันจะได้พบกับการปลดปล่อยจนรู้สึกโล่งใจ ผมหวังว่าจะเติมเต็มความว่างเปล่า ที่อยู่ในจิตใจวิญญาณของผมได้ หวังว่าในท้ายที่สุด ผมจะได้พบกับความสงบสุขได้บ้างเลิกฟุ้งซ่าน กลัวถูกเพื่อนล้อแน่เลย ว่าโคแก่กินหญ้าอ่อน หรือเด็กมันยั่วจึงหลวมตัวไปหน่อย ดูดวงแล้ว อาจมีแววได้แต่งงาน
ผมได้เดินทางมาร้านก่อนกำหนด เจอเจ๋พลอยและน้องเดซี่ น้องจะเลิกทำงาน ได้งานประจำ ฟังให้ดีน่ะ วันนี้มันกี่โมงแล้ว เพราะผมจะพูดในสิ่งที่อยู่ในใจของผม เพื่อให้ผมมีความสุขที่สุดไปเลย ผมอยากเล่าเรื่องมีเด็กมาชอบ  เจ๋พลอยดูสีหน้าแปลกๆ เห็นลค ลงมา พบน้องลิลลี่ น้องดูหน้ารัก ไว้ครั้งหน้าค่อยมาขึ้น วันนี้รู้ผิดนิดๆที่แอบมาเที่ยว รับปากกะน้องเซลส์สาวแสนสวยเอาไว้ ผมขอโทษน่ะ ที่ผมไม่อาจเป็นคนสมบูรณ์แบบได้ ตอนนี่มันสายไปแล้ว ลค ลงมาเร็วมาก ค่าตัวน้องแตงโม 2.5K น้องเป็นมุสลิม ลูกครึ่งไทย เลบานอน พ่อไทย แม่เลบานอน คติประจำใจน้อง ทำเพื่อตังค์ หน้าตาออกแบบแขกอาหรับ ผิวขาว มีรอยสัก ฟันหล่อ เราได้มุ่งตรงไปห้องหมายเลข 3 ผมได้เปิดผ้าม่านออกเพื่อให้แสงสว่างส่องเข้ามา ผมได้จ้องมองน้องแตงโมถอดเสื้อผ้าที่ละชิ้น จนล่อนจ้อน น้องไม่อาย เพราะเงินมาผ้าหลุด น้องมีรอยสัก มีกลิ่นปาก เราได้เข้าไปอาบน้ำในห้องน้ำเพื่อชำระล้างร่างกาย น้องแตงโมว่านอนสอนง่ายยังกะตุ๊กตายาง ผมได้ใช้สองมือคู่นี้ที่สร้างโลก ขย่ำสองเต้าน้องแตงโม ถ้าเป็นน้องเซลล์สาวสุดสวย คงต้องทนุถนอม ผมกำลังจะปลูกต้นรักกะเธอ
เสร็จภาระกิจ มาต่อบนเตียง ผมได้ใส่ปลอก แต่น้องแตงโมชอบอมสด เลยตามใจน้อง น้องเพิ่งเลิกกะแฟน ทำให้น้อ งต้องมาทำงานแบบนี้ ความรักให้น้องตาบอด จู๋ของผมเติมปากน้อง ยังกะใส้กรอกเยอรมัน น้องแตงโมวันนี้ยังไม่ได้ทานข้าวเลย เลยบ่น ผมเป็นคนที่ 4 เคยเจอน้องเปียโน เคยบ่นเหมือนกัน ไม่ได้ทานข้าว น้องเปียร์โน คนนี้สวยมากครับ ใครเคยขึ้นกะน้องน่าจะรู้ ผมมี line น้องด้วย น้องยังให้จบ แต่ไม่ได้เอา มาต่อที่น้องแตงโมผมได้ยิงขีปนาวุธเข้าใส่หลุมของน้องแตงโม เธอจุก แรงกระแทกของจู๋ผม แต่เธอชอบ มันทำให้เสียว ต่อมาน้องขึ้นขย่มแบบเมามัน เนื่องจากน้องยังไม่ได้ทานข้าวทำให้เกมรัก เริ่มสะดุด เธอร้องครางดังตามจังหวะการซอย เราได้มีอะไรกันจนกระทั้งน้ำผมแตกใส่หน้าท้องน้อง ผิวน้องแตกโมขาวใสมากครับเห็นเส้นเลือดเลย น้องยังบอกให้มาเอาน้องอีก ยังไงก็เทียบความสวยสู้เซลส์สาวที่มาชอบผมไม่ได้ครับ น้องเขาสวยใส ดูเซ็กซี่น่ารักกว่า ก้นเธอดูงอนๆ ออกแนวอ้อนๆ  แบบเด็กๆ เมื่อวานเราทานข้าวด้วยกัน เพื่อนน้องมาสัมผัสมือผม น้องแสดงอาการหึงนิด ๆ ถึงน้องเซลล์สาวไม่ใช่คนสวยที่สุด แต่สวยที่สุดในใจผม ผมไม่ใช่คนหล่อ แต่ไม่รู้ว่าตัวเองมีอะไรดี ยิ่งเด็กร้าน blossom เจอคารมผมเข้าไป จบทุกรายเลย น้องบิวตี้ดีกรีนางงามต้องสยบผมเลย แถมได้ line น้องอีก ขนาดหมอมาชอบน้อง น้องให้เล่นตัว แต่ไม่เล่นด้วย ผมจึงเขียนลงในการบ้านเล่าให้ฟังเพราะผมเป็นตัวของตัวเอง

ออฟไลน์ 911

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 3
คงมีวิชามาร หรือมีของดีติดตัว ผู้หญิงเลยหลงไหล  :038: :82: :048:

ออฟไลน์ noise

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 106
+1 ได้ขาว  :044:

ออฟไลน์ zabad

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: -2
+ 1 ขาวมากครับ เกาเหลาไหมครับท่าน

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
ไม่ครับ แต่สามารถทำได้ ใช้เลเซอร์ หรือ มีดโกน น้องไอยู นิริน ก็ขาวครับ

ออฟไลน์ qqqqq5

• *
  • Like: 0
น้องเซลล์สาว ขอลายแทงหน่อยครับ

• *
น้องไม่ได้ทำอาชีพนี้ครับ

ออฟไลน์ cvil

• *
ขาว สวยเลยครับ

ออฟไลน์ lkilkoe

• *