ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องเนเน่ ดงดอกไม้บางแค Flower  (อ่าน 301 ครั้ง)

ออฟไลน์ monmonzz99

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
น้องเนเน่ ดงดอกไม้บางแค Flower
« เมื่อ: มีนาคม 24, 2024, 12:06:36 AM »
แวะมาทำงานแถวบางแค เลยแวะที่คุ้นเคยสะหน่อย

ไม่ได้มานาน น้องๆสาวสวยยังเยอะเหมือนเดิม

เล็งๆ ไว้หลายคน สุดท้ายสดุ้งตาน้องเนเน่ น้องบอดี้แท้ ขาวเนียนใส

จัดเลยคับ จัดการเสร็จ น้องเดินลงมารับ คุยเก่งยิ้มหวาน

น้องอาบน้ำดีคับ เรือนร่างสอาด จากนั้นก็เริ่มบรรเลง กอดจูบ

เห็นน้องเขินๆ สเปสุด งานบู๊ตามใจสุดๆ จัดหลายท่า หลายที่เลยคับ

อุปกรณ์ครบเครื่อง ผมดูดนมกระตุ้นจนน้องเสียววว เสียงน้องครางเบาๆ

ยิ่งเกิดอารม จากนั้นผมก็จ่อๆ แล้วก็จัดดอดันเข้าจิมิน้องโยกสักพัก

น้องก็เปลี่ยนมาขึ้นค่อมผม ขย่มผมไปหลายยก

ทำผมเสร็จไปสองรอบ เส็จก็แต่งตัว เดินลงมาขาสั่นเลยครับ