ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้าน น้องคืนหนึ่ง @FK  (อ่าน 152 ครั้ง)

ออฟไลน์ Lights

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 39
การบ้าน น้องคืนหนึ่ง @FK
« เมื่อ: มีนาคม 24, 2024, 12:51:29 PM »
ครั้งนี้ นัดเจอน้องคืนหนึ่งไว้

เห็นน้องประจำอยุ่ เลิฟลี่ มาก่อนละ

สัปดาห์นี้เห็นมาอยุ่ Funky เลยแวะมาเจอน้องหน่อย

ประกอบกับ PRแนะนำมาให้ด้วย

ไปถึงชำระค่าคอร์ส แล้วก้อเดินตามน้องไป

แรกๆน้องดูนิ่งๆ แต่พอได้พูดคุยทำความรู้จัก ก้อคุยกันเพลินเลย

จนน้องชวนไปอาบน้ำ

อาบน้ำเสร็จมาต่อที่เตียง

มาถึงไม่รู้เยอะ  น้องบอกนู๋ขอร้องเพลงนะ ไม่ทันไรก้อคว้าไปร้องทันที

น้องร้องอยุ่นาน จนผมต้องบอกว่า เด๋วพี่จะไม่ไหวนะ

น้องเลยพักให้ สักครู่แล้วน้องก้อบอกว่า น้องขึ้นไม่เก่งนะ แต่ถ้าร้องเพลง นู๋จัดให้ได้ นู๋ชอบร้องเพลง

แล้วน้องก้อมองตาเราแล้วก้อก้มไปร้องเพลงต่อ

ร้องไปน้องก้อเหลือบตามามองหน้าเรา

จนเราจะไม่ไหวแล้วเลยบอกน้องโหลดCD เลยดีกว่า

พอโหลดแผ่นเรียบร้อย ผมก้อจับน้องนอนลง แล้วก้มลงไปแลกปากแลกลิ้นกัน แล้วก้อ จัดไปได้2~3ท่า

เสร็จกิจเรียบร้อย

ก้อพากันไปล้างตัว แล้วก้อบอกลาน้อง

สรุป น้องคืนหนึ่ง  งานขึ้นไม่รุ้ งานร้องเพลงอย่างนาน

หน้าตาสวยคม หุ่นผอมไม่บางกรอบ มีของมีไฟหน้า

เจอน้องได้ที่ FK  :92: :92: :92: