ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน#70 |น้องโมบาย| The Moon Lake Spa  (อ่าน 365 ครั้ง)

ออฟไลน์ GojoSatoru

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 17
ส่งการบ้าน#70 |น้องโมบาย| The Moon Lake Spa
« เมื่อ: มีนาคม 24, 2024, 04:56:41 PM »
The moon lake - น้องโมบาย

คนนี้เล็งมานานแล้ว พึ่งมีโอกาสได้ขึ้นด้วยวันนี้
เด็กยี่ฉิบเอ็ดเอง นักศึกษาสาวน้อย น้องโมบาย

คอร์ส 1ชั่วโมง 30 นาที  2500 Baht

น้องโมบาย

รูปร่าง หน้าตา : น่ารักสมวัย ดัดฟัน ผมยาวตรง
ไฟหน้า : ไซซ์ใหญ่ ทรงสวยจับแล้วดีย์ 
ผิวพรรณ : เนียมนุ่น ผิวสองสี

อาบน้ำ : สะอาดมาก ถูหลังด้วย สดชื่น
งานบริการ : จูบได้ , สเปรย์สด , งานชักมือทำได้ดี , เบิร์นได้
งาน Climax : (ทริป 2,000) งานไหล งานตามใจ
                   ไม่ใช่สายบู๊ แต่ความใส ความสด ฟิลแฟนเด็กคือชอบมาก

สรุป
ท่านใดชอบสาย C เด็กๆแนวน่ารักๆแนะนำเลย
ร่าเริง สุภาพ ไม่เร่งงาน มีอ้อนด้วย ข้อสังเกต ไม่สะดวกจอดรถ
หลังเสร็จกิจกรรม นอนกอดกันคุยจนครบเวลา
ผู้ถนัด“กินเด็ก” อย่างผมขอบอกเลยว่า ลุยฮะ
น้องโมบายน่ารักจริง หวังว่าคนที่ชอบแนวเดียวกับผมจะชอบนะครับ

止めは躊躇わず