ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สกบ. น้องมุกดา BB EX ปิ่นเกล้า สายเด็กๆ  (อ่าน 308 ครั้ง)

ออฟไลน์ PaPaYaPissy

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
สกบ. น้องมุกดา BB EX ปิ่นเกล้า สายเด็กๆ
« เมื่อ: มีนาคม 25, 2024, 02:22:18 AM »
วันนี้มาลอง น้องนักศึกษาจบใหม่ น้องสวยน่ารัก ตรงตามปกเลย หุ่นดีมาก ไซส์มินิ อุ้มง่าย สบายแขน ผิวพรรณดี ผิวเนียนไร้สิว น้องบริการดี เป็นกันเอง ไม่หยิ่งเลย น้องน่ารักมาก งานทำได้ตามที่ลงไว้ ไม่มีเร่งงาน นนสวย น่าดูด ช่วงล่างฟิตแน่น น้ำเยอะ งานอมดี อมลึก ใช้ลิ้นเก่ง น้องขึ้นให้เก่งด้วยครับ ฝากถนอมน้องหน่อยนะครับ☺️🥰