ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านกัมมี่ Funkyspa 17 หุ่นดี ตัวเล็ก หน้าอกสวย doggy มันส์มาก!!!  (อ่าน 357 ครั้ง)

ออฟไลน์ Entoto999

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 44
การบ้านค้างส่งของน้องกัมมี่ น้องตัวเล็ก แต่มีอกมีเอว มีสะโพก หน้าอกใหญ่ สวยดีครับ สะโพกกลม สวย doggy มันส์มาก เวลาดูในกระจกแล้วเห็น สองเต้าคู่งามสั่นไหวไปตามแรงกระแทก น้องงานตามใจ ไหล ฟิลแฟน ขอให้สุภาพครับน้องจะทอนให้เต็มๆ จุดเด่นของน้องถ้าได้ขึ้นงานด้วยคือ ท่า doggy ครับ ผมแนะนำ แค่มองแผ่นหลังและสะโพกที่กลมกลึง รวมถึงความแน่นหนึบและลึกแบบกึ๊กๆ เวลาโยก เพราะน้องตัวเล็ก เสีวงร้องครางที่เต็มไปด้วยความเสียว ผสมกับความเจ็บและจุก ผมบอกเลยว่าใครยังไม่เคย ต้องลองครับ

ออฟไลน์ IamNo.4

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 4
จดเลยครับแบบนี้ :89: