ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านย้อนหลัง น้อง ติช่า  (อ่าน 123 ครั้ง)

ออฟไลน์ Manu

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 2
การบ้านย้อนหลัง น้อง ติช่า
« เมื่อ: มีนาคม 25, 2024, 10:52:50 AM »
มีโอกาสเข้าไป Funky อีกครั้ง เจอน้อง ติช่า มาพอดี ครี้งก่อนน้องมา แต่ไม่ได้ขึ้น เพราะมีจองยาว

เลยบอก PT เลือกน้อง ติช่า เดี๋ยวมีจองอีก เพราะเห็นสัดส่วนและรีวิวว่า น้องไม่ธรรมดา

โมเม้นแรกที่เห็นน้อง คือไม่ทันได้มองชัดๆตอนขึ้นบันได แต่กริยา ท่าเดิน คือเรียบร้อยมาก เด๋กวัยรุ่น พอเข้าห้องไปได้มองหน้า ได้พิจารณาและพบว่า โคตรสเปคเลย มองหน้าน้องละมันเขิลๆไงมะรู้  เป็นทรงแบบหน้าตาเรียบร้อยดูอ่อนหวาน น่ารักๆ วัยรุ่น

พอขึ้นเตียง ผมก็ขอเริ่มก่อนเลย คือมันอดไม่ได้อ่ะต้องกินก่อน ท่าคุกเข่าทั้งคู่แล้วดูดจับบีบคลึงอยู่พักนึงเลย แล้วก็จับน้องนอนหงายและบิ้วต่อ สิ่งที่ผมชอบอย่างนึงของน้องเลยคือการจูบ น้องจูบเก่ง จูบแบบทั้งลิ้นทั้งการดูด มาเต็มและมาแบบ non stop จนผมต้องเบรคตัวเองออกมาเพื่อจะได้ไปดูดอย่างอื่นบ้าง

และแล้วก็ถึงเวลาจู่โจมท่อนล่าง ท่อนล่างสวยเลยแหละ พอเอามือไปแตะปั๊บ เอ้าแฉะแล้ว แฉะจริง แต่ผมยังไม่ได้ทักอะไรนะ ก็กินบน กินล่าง จูบปาก สลับกับใช้นิ้วช่วยน้องไป น้องเปียกเลยคร้าบบบบ

เอาตรงๆ นานมาก นานจนกลัวหมดเวลาผมเลยแบบ พี่ขอสลับมาอยู่บนนะ จะได้เผด็จศึก แต่จังหวะเปลี่ยนท่าผมเลยก้มดู โอ้โห น้ำน้องนองเต็มขาผมเลย ฟินอีกแล้วตู ผ

ครบ 60 นาทีเต็มๆ พอดีเป๊ะ

สรุป

หน้าตา 9/10 หน้าหมวยแบบหมวยเลย แต่ถูกใจผมมากๆ หน้า sex appeal สูงมากโดยเฉพาะตอนทำกิจกรรม แต่ถ้าใครไม่ชอบหมวยขอให้ผ่าน
หุ่น 9/10 ผอม หุ่นดี ลีน แขนเล็กมาก แต่น้องมีเอวมีก้นนะ
บริการ 10/10 บอกก่อนว่า ให้เต็มเพราะความใส ความอารมร่วม

สรุป มีโอกาสจะกลับมาซ้ำแน่

ออฟไลน์ TEE.3TY

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 4
Re: การบ้านย้อนหลัง น้อง ติช่า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 25, 2024, 01:47:38 PM »
 :026: ตามมมมมมมม  :013: