ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านน้อง ผิงผิง โซนรัชดา ของแรร์ไอเทม สำหรับคนชอบไซมินิ +++ ปากรอบ  (อ่าน 388 ครั้ง)

ออฟไลน์ MRLee

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
ครั้งแรกไปที่ได้เจอ ม้าลายรุ่นเล็กสาวสวยขาวผิวดีนมใหญ่
มันทำให้อารมณ์มันพุ้งผล่านทำให้น้องชายของผมหิวกระหายใคร่อยากลิ้มลอง
คราวนี้ก็เหมือนเคยแต่มันยิ่งกว่าทุกครั้งเจอแบบว่าสเป็คอะ.ได้หวดน้องถึงกับแทบพุ้ง
น้องน่ารักย้ำเลยว่าน่ารักสวยหุ่นเพรียวสมส่วนมีน้ำมีนวลผมยาวตัวหอม
ผิวพรรณสะอาดหมดจดปราศจากตำหนิน่ารักสไตล์นี้ที่ชอบ
จัดแจงจูงมือขึ้นห้องทันทีที่เข้าห้องได้น้องเรื่อมงานเลยไม่ต้องรีรอ
น้องเข้ามากอดประประครองแล้วพาไปอาบน้ำชำระร่างกายให้สะอาดน้องแก้ผ้ามาอาบด้วยกัน
ดีมากๆมันได้ฟิวดีเป็นการเรียกน้ำย่อยได้ดีทีเดียวก็เสียวอีกอาบน้ำน้องทำอย่างดีช่วยรูดน้องชาย
ไปรูดมานัวเนียถูไถจนเจ้าน้องชายมันพยักหัวไปมาจนเกือบจะไปไม่ไปแหล่แต่ต้องอดไว้สะกดใจไว้ก่อน
ไม่เป็นไรไปจัดบนเตียงต่อเลยคับไปที่เตียงได้เท่านั้นแหละครับน้องจัดให้แบบเต็มๆไม่มีกั๊กเลยทุกเม็ด
มันเสียวมากๆคับนมมันช่างบีบมันดีมากเลยครับเจอแบบนี้้ไม่นานก็เสร็จเพราะมันสุดกั้นแล้วอยากให้ทดลองและแนะนำ
แนะนำลองน้องคนนี้เลย ผิงผิง (ปล.จำพาเพื่อนไปเปิดปรระสบการณ์) 

งานบริการแนวเด็กๆ 7/10
เนื้อตัวดีผิวพรรณขาว 8/10