ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอรีวิว เด็กใหม่ hot งานดีที่ Tulip spa เมืองทองธานี  (อ่าน 151 ครั้ง)

ออฟไลน์ tonkla88

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 4
ขอรีวิว เนสซี่@ทิวลิปเมืองทอง อีกครั้งนะครับ คือเขามาเป็น
ช่วงๆนะครับ ถ้ายังไงมา คือเป็นไอเทมเด็ด
หายากอ่ะครับ งานแบบนี้ วัยรุ่น ตัวแรง
ตัวเบา ผิวขาว เนื้อตัวเนียน หน้าอกแท้พอดี
มือ จุกขาวซีน่อน คือไม่รู้ว่าคน คนนี้ขาดอะไร
คือ เปนความฝันของชาวไทยหลายคนแน่ๆ
งานบนเตียงก็ดี ขอ 2 รอบก็ได้นะ เขาให้อยู่
แต่อาจจะต้องคุยดี กับ สนิทกับเขาหน่อยน้าา
นี้ขอเพราะว่าขึ้นกันบ่อยแบ้ว 55555+
ก่อนเขาจะไปมาอุดหนุนเปนความทรงจำดีๆ
กันน้า ให้คะแนน 100/10 ไปเลยยย

ต้องลองให้ได้อ่ะ ของดีจริงจังเลยครับผม