ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สเป็กเทพๆ ใสๆ #ทิวลิปเมืองทอง ราคาโปรb2b1399 ฟรินเฟร่อ  (อ่าน 215 ครั้ง)

ออฟไลน์ happyending

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 5
ส่งการบ้านร้านทิวลิป เมืองทอง

เป็นอีกคนที่ทำให้ผมหลงไหล และหลงรัก เห็นหน้าน้องและหุ่นแล้วใจฟู น้องแอร์ลิน สาวหน้าสวย ผิวขาว หุ่นนางแบบ บอดี้แท้ น้องน่ารัก ไฟหน้าแท้ 34 จุกเล็กสวย ช่วงล่างเรียบ กลีบสวย น้องอาบน้ำดี ก่อนน้องจะเริ่มมีเขิลอายเล็กน้อย เริ่มจากบิ้วจากบนลงล่าง สเปร์สด สเปร์ลึกสุดคอ มีส่งสายตาเร่าร้อนและยิ้มหวานๆ มาตลอดเวลา จุ๊บปากได้แต่ไม่แลกลิ้น เบิร์นได้ น้องเสร็จง่าย งานดีทั้งรุกและรับ รุกถึงใจงานรับเด้งสวน ผลัดกันรุกและรับอยู่ครึ่งชั่วโมง สรุปผลน้องแตก 3 ผมแตก 1 พักหอบกันแปป แล้วไปอาบน้ำ จากนั้นนั่งคุยกันอยู่พักใหญ่ น้องเฟรนลี่ GF เกิน 100 ฟิวแฟน ของดีจึงบอกต่อ สำหรับผมซ้ำแน่น ใครไม่ลองถือว่าพลาด ถนอมและสุภาพกับน้องด้วยนะครับ  ปล.คนบางคนผ่านมาให้รัก แต่ไม่ได้เกิดมาเพื่อคู่กัน  555