ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ตามหาร้านเก่าแก่ที่RCA  (อ่าน 739 ครั้ง)

ออฟไลน์ sss011

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ตามหาร้านเก่าแก่ที่RCA
« เมื่อ: มีนาคม 27, 2024, 07:31:10 PM »
รบกวนสอบถามพี่ๆเพื่อนๆครับ ห่างจากวงการไปนานมากๆ  อยากสอบถามร้าน happniess RCA ยังอยู่หรือย้ายไปที่ไหนครับ  PR(บ)ผู้ชาย ย้ายไปอยู่ร้านอื่นหรือว่าไม่ได้ทำแล้วครับ

ออฟไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 279
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
Re: ตามหาร้านเก่าแก่ที่RCA
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 28, 2024, 02:38:30 PM »
Happiness RCA ปิดกิจการไปนานมาก ๆ แล้วครับ ปิดก่อนจะมีโควิด ซะอีกนะครับ
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

ออฟไลน์ sss011

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
Re: ตามหาร้านเก่าแก่ที่RCA
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 28, 2024, 02:53:18 PM »
Happiness RCA ปิดกิจการไปนานมาก ๆ แล้วครับ ปิดก่อนจะมีโควิด ซะอีกนะครับ
ขอบคุณครับ