ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านน้องฟ้าใส แห่งบ้าน The pink spa  (อ่าน 160 ครั้ง)

ออฟไลน์ krisana77

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
ส่งการบ้านน้องฟ้าใส แห่งบ้าน The pink spa
« เมื่อ: มีนาคม 29, 2024, 11:54:56 AM »
                         :81: :81: อากาศร้อนจัด เลยคิดถึงที่เดิมขาประจำน้องฟ้าใสครับ เคยใช้บริการน้องแล้วประมับใจเลยกลับมาซ้ำ     ตัดสินใจไลน์ไปจองน้องฟ้าใส

:83: :83: ได้เวลาน้ดหมาย ถึงตามเวลานัด จ่ายค่าสินสอดน้องมารับตามเคย เจอหน้ากันยิ้มเลยครับ (น้องบอกจำพี่ได้) ....รู้ๆกันอยู่ 5555555 ถึงห้องก็จัดเลยครับ เรียกอารมณ์ก่อนนิดหน่อย น้องขอตัวลงมาเอาของ ............
.......................................... ระหว่างรอก็นั่งพอได้ตืนเต้นครับ เวลาผ่านไปไม่นาน สักพักน้องเคาะประเข้ามา.......55555555

:81: :81: :81: :81: :81: พอน้องถึงห้อง วางของเสร็จ น้องก็มาถอดผ้าให้ผมทีละชิ้นๆ ฟินเลย ผมก็ดึงแขนน้องมาเลยครับ หอม กอด จูบกันดูดดื่มมาก ปานว่าจะกลืนกินกันเลยทีเดียว อารมเหมือนคนเป็นแฟนกันไม่เจอกันมานานประมานนั้นครับ จูบสักพัก ค่อยๆไซร้ลงมาซอกคอเรื่อยๆ น้องขนลุกขนชัน สู้ดีครับ ผมยืนในขณะที่น้องนั่ง น้องแหงนหน้าขึ้นมาจูบปากกันครับ ดูดดื่มจริง หลังจากนั้นดึงน้องให้ยืนขึ้น แล้วหันหลังพิงกำแพง ไชร้น้องจากแก้มลงมาลำคอ น้องครางเลยครับ แล้วค่อยๆใช้ลิ้นตวัดหน้าอกน้อง น้องแอ่นรับ มืออีกข้างก็ค่อยๆ ลูบไปยังเนินน้อง น้ำเยิ้มได้อารมณ์มาก หลังจากนั้นค่อยๆใช้ลิ้นสำรวจถ้ำน้องครับ รู้ได้เลยว่ามีน้ำเยิ้มอกมา เลยคืดว่าน้องพ่ายไปในรอบที่ 1 ...(สำเร็จ55555) ยังไม่หยุดครับ ใช้ทั้งลิ้นและนิ้ว อย่างต่อเนื่องในการขยี้ไปตรงจุดสวาทของน้อง น้องครางเสียว แอ่นรับ ลิ้นผมสู้เต็มที่ สักพักจับน้องนอนบนเตียง นอนหงาย ยกก้นน้องสูงขึ้น ใช้ลิ้นบดขยี้ลงไปตรงจุดนั้น น้องครางดังมาก  ทั้งร้อง เกร็ง และกระดุก  หลังจากนั้นบอกขอบุกบ้าง .....รอไรล่ะ ผมยืนอยู่น้องลุกขึ้นมา จับน้องชายผมเข้าไปในปากสุดลำ เสียวสุดๆ ....ทั้งดูดทั้งเลียสารพัด สักพักน้องขึ้นข้างบน บดขยี้สักพัก ผมต้องพ่ายไปในรอบที่ 1 ครับ..... :87: :87: :87:

น้องพามาอาบน้ำ ล้างตัว สักพักน้องถามต่อเลยไหม...5555 รอไรล่ะจัดไป น้องบุกก่อนเลยครับ รอบนี้ต้องแข่งกับเวลาที่เหลือ โดยใช้ท่า 69 ครับ จนเราทั้ง 2 ถึงเส้นชัยพร้อมกันทั้งคู่     
ใครชอบงานแรง งานบู้ แนะนำฟ้าใสครับตัวเล็กเซ็กจัด อุ้มง่าย บู๊กระจายไม่ผิดหวัง