ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ปฐมบท คู่เลสเบี้ยนครั้งแรกที่ดูดดื่มลากลิ้นทาสี ตีฉิ่งกันจริงๆ @LADIESROOM +ปาสด  (อ่าน 957 ครั้ง)

ออฟไลน์ AR-CHA

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 18
เอาแล้วครับ งานเลสเบี้ยนคู่นี้ สุดอีกแล้ว
ที่ร้านเลดี้รูมส์มีแต่เลสเบี้ยนปะนี่ ฮ่าๆ
ถามแตะเอีย ขอจัดคู่ให้พี่หน่อย อยากได้ฟิวส์เลสเบี้ยน
พี่เคลียดๆงานอยากปลดปล่อยเหลือเกิน

และผมก็มีปาเสียวๆ ถ่ายสดๆ จากห้องลงมาให้ชม  :032:

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
ผมห่างกายไปนาน รอบนี้ได้หนานุ่ม2สาว
ซุ่งผมไม่ติดเลย แล้วอยากจะบอกว่า สาวๆทรงหนานุ่มนี่
ฟิวส์งาน GF สูงมากๆๆจริงๆครับจากประสบการณ์ที่เจอ

• *
น้องกัสจัง x น้องแนนนี่

เรื่องงาน บอกเลยว่า คนพี่แนนนี่สุดมาก ตามด้วยคนน้องบอกเลยว่าเสียวจริง
เล่นจริง ไม่เฟค นัวกันโคตรมันส์ จนผมเป็นตัวสำรองไปเลย
และน้องในรูปนี้ก็คือ คนพี่ แนนนี่

• *

ค่อยๆเริ่มละลายพฤติกรรม ให้น้องใส่เสื้อผ้านั่งคุยกัน บีบๆๆนวดๆๆ
ครั้งปแรกของทั้งคู่จิงๆ ที่ได้ลองงานคู่ แบบนี้
ผมก็นั่งกล่อมไป ขอฟิวส์แบบ เลสเบี้ยนมันส์ๆอะน้องๆหนู

• *

• *

• *
เรื่องงาน บอกเลยว่า คนพี่แนนนี่สุดมาก ตามด้วยคนน้องบอกเลยว่าเสียวจริง เล่นจริง ไม่เฟค นัวกันโคตรมันส์ จนผมเป็นตัวสำรองไปเลย มือนึงคว้าไมค์ชัก  มือนึง บีบซาลาเปา ยิ่งกว่าหนัง AV ครางลั่นห้อง จนถึงจุดไลคแมกซ์ที่ คนพี่แนนนี่ จับน้อง อ้าขาเป็น MLEG สาวๆ โชว์เลสเบี้ยนแบบ ดุเดือด โคตรมันส์สลับกันอม สลับ กันล้วง มันส์ ฉห*

• *
อยากบอกว่า ร้านนี้เด็กเลสเบี้ยนเยอะจริงๆ นัวกันที ผมนี่อยากยืนดูให้น้องเล่นกันไปเลย
ผมแค่ตัวสำรอง ฮ่าๆๆ  เลสเบียนคือ ดูดปาก ทาสี ล้วงกันจิงๆ
ในห้องผมเหมือนส่วนเกินแต่หาได้ยอมไม่
ผมคว้าไมค์จับยัดปากน้องๆทีละคน  :032: :032:

• *
ฉากที่เหนคิอ ขาไขว่ ถูๆ บดๆๆๆ
น้องตีฉิ่งกันมันส์มากกก โคตรร เร้าใจ
ผมไม่รู้ว่าแตะเอียไปสอนอะไรเดกๆๆ
น้องๆก็ครั้งแรก ผมก็ครั้งแรก
แต่โคตรมันส์ ผมอดใจไม่ไหว
เสียบท่า หมา ตอนน้องแนนนี่ กำลังทาสี น้องกัซจัง
3 ประสาน ร้องดังลั่นร้าน 3 เสียงครวญคราง
ตีตูดเพียะๆๆ  น้องกัซโดนทาสี กดหัวแนนนี่ลงต่ำจิดผมกันเมามันส์
 น้นองแนนนี่ ร้องเสียวคาลำคอ โดนผมกระแทกรัวๆๆๆ

ครอสนี้เปิดโลก เปิดประสบการณ์ผมมากกก :048:

• *
5 ท่านแรก ที่คอมเมนท์การบ้าน +LIKE พร้อมส่ง UNCEN ของดีให้ชมคับ