ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องเบอรี่ ฟินิกซ์ สปา คลองสี่  (อ่าน 160 ครั้ง)

ออฟไลน์ forest13

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
น้องเบอรี่ ฟินิกซ์ สปา คลองสี่
« เมื่อ: มีนาคม 29, 2024, 02:55:29 PM »
ไลน์หา PR ถามว่ามีน้องคนไหนเข้าบ้าง
เห็นแล้วจองน้องเบอรี่ไป
PR แจ้งว่าน้องมาใหม่เพิ่งมาทำงานนี้ เราก็โอเค
เจอตัวจริงน้องตัวเล็กครับ ดูเด็กๆ น่ารักดี เดินขึ้นห้องไปน้องก็ชวนคุยตลอดครับเป็นกันเองดี
ตัดมาที่อาบน้ำ พอล้างตัวเสร็จ น้องบอกว่าหนูขอตรงนี้ก่อนเลยนะ ว่าแล้วน้องก็ลงไปร้องเพลงทันทีครับ เอาเรื่องอยู่
เกือบแพ้แตกเหมือนกัน เลยบอกให้น้องพอก่อนแล้วไปต่อที่เตียง
ช่วงล่างน้องแน่นมากครับ เอาท่าไหนก็เสียว งานตามใจมาก อยากได้อะไรบอกเลย น้องไม่มีขัด
อารมณ์ร่วมมาเต็ม บอกเลยว่าคุ้มค่าครับ สายบางกรอบแนะนำครับ
โดยรวม 8.5/10