ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สุดติ่ง น้องแยม @ april spa  (อ่าน 205 ครั้ง)

ออฟไลน์ ้hotasura

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
สุดติ่ง น้องแยม @ april spa
« เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2024, 11:55:12 PM »
สัปดาห์ที่แล้วอยากไปคลายเหงาเที่ April spa แต่ยังไม่มีใครในใจ เลยlineไปสอบถามได้เห็นรูปน้องแยมแล้วดูดีมากกก เลยจองซะ แล้วรีบบึ่งรถไป
ไปถึงน้องรออยู่แล้ว ไปเจอตัวจริงละตะลึงเลย!!! น่ารักมากกกกกก สูง เพรียว น้องใส่ชุดดูหุ่นดีมาก พอถึงห้องน้องแยมก็ค่อยๆถอด ใจลุ้นทีเดียวว่าต้องหุ่นดีแน่ๆ แล้วก็!!!! หุ่นดีมากกกกกกกก แค่เห็นก็ฟินแล้วครับ
น้องพาไปอาบน้ำเสร็จแล้วมาที่เตียง น้องจะนวด แค่ผมเบรคไว้ก่อนบอกว่าพี่นวดให้เองดีกว่า (ทนไม่ไหวแล้ว) เลยเชยชมความเนียน แน่นให้เต็มที่ น้องหน้าอกไม่ใหญ่นะ แต่งานบิ้วสุดติ่งเลยครับ ลิ้นแพรวพราวเลยทีเดียว ทนไม่ไหวครับเรียบร้อยไป

หน้าตารูปร่างนี่น้องแยม สวย รูปร่างดี ตัวเล็กครับ มี10 ให้ 10 เลย เรื่องงานก็แจ๋วครับ ขอบคุณ April spa ครับ  :90: