ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเปนทาสเอ้ยFcอีกสักคนนะครับ $เอสมิ้นท์ Flower spa  (อ่าน 2601 ครั้ง)

ออฟไลน์ Pog420

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 8
    วันนี้เปิดอ่านการบ้านแล้วนึกถึงน้องคนนึง แอบตามๆการบ้านแล้วน่าไปมากแต่ก็โคดไกล โชคดีที่ได้เจอตอนแรกนัดไว้ สี่ทุ่มแต่เลื่อนเปนสามน้องต้องรีบกลับ
    น้องอวบนิดนะครับ น้องให้บอกงี้555
น้องเปนคนตรงๆ เรื่องงานตอนเราขอหวานตามใจหมด
พอน้องรุกผมว่าโคดบู้เลย ใครว่าหวานไม่จริ๊งง
 ลิ้นเรียวยาวแบบว่าโคดอยากได้ตวัดที หื้มมมมม
  "ก้นลูกพีชกับงานโชว์ระดับมหาเวท" ตามๆการบ้านอื่นเลยครับ   :86:
ขอบคุณลายแทงช่วยตัดสินใจ พี่Vๆ
ซิบไปไม่ตอบด้วย งอลลแต่ต้อง
เจอเเล้วประทับใจสุดๆครับ :92: รีบจบละ 555 :92:

เอสมิ้นท์ บ้านดอกไม้ แล้วเจอกัน  :044:

ออฟไลน์ vassa

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 19
Re: ขอเปนทาสเอ้ยFcอีกสักคนนะครับ $เอสมิ้นท์ Flower spa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2017, 07:05:27 AM »
แหะๆ ติดใจคนเดียวกันไปอี๊กก
ปล.โทษทีฮะไปตจวมา

ออฟไลน์ I Like Doggy Style

• เน้นตูด ไม่เน้น นม
  • Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 73
Re: ขอเปนทาสเอ้ยFcอีกสักคนนะครับ $เอสมิ้นท์ Flower spa
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2017, 03:24:24 PM »
โดนของแหงๆ   :038: