ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: อุตต๊ะ..!!TOP SECRET นมเทพสุดๆ นางฟ้าชัดๆ ใหม่ล้าน%หลงมาได้ไงไหลบริสุทธิ์ ลับ007  (อ่าน 25214 ครั้ง)

ออฟไลน์ mininemo38

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0

ออฟไลน์ nutcnp23

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: -2
ลงชื่อขึ้นรถด้วยครับท่าน :048:

ออฟไลน์ PTC35DS

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 34
ลงชื่อรอติดตามผลงาน :81:

ออฟไลน์ I’mQ

• (คุณชายคิว)
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 476
น้องจุ๊บแจง

@ Arena

รึป่าวครับ

ออฟไลน์ ขุนเขาและสายน้ำ

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 8
 :012: รอติดตาม รอชมปาแจ่มๆ  :012:

ออฟไลน์ SODA007

• คนเราอยู่ไม่ถึง100ปี รักกันไว้ครับพี่น้อง
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 2020
ในห้องสองคน ผมนั่งลงบนเตียง โดยมีเธอมานั่งข้างๆ

เธอบอกกับผมตามตรง ว่า "ครั้งแรกของหนู ยังกลัวๆอยู่นะคะ"

ผมจับมือเธอมากุมไว้ บอกไม่ต้องกลัวครับ" ทำใจให้สบายครับ

ทำเท่าที่เราทำได้ ตอนนี้นวดไม่เป็นค่อยๆฝึกนะ"

ดูสีหน้าเธอดีขึ้น รอยยิ้มที่น่ารักแววตาสดใสขึ้น บอกถึงความ

รู้สึกข้างใน ที่เธอเก็บไว้ แต่ผมต้องทำให้เธอหายกลัว

ดึงเธอเข้ามาสู่อ้อมกอด แล้วก็กระซิบข้างหูเธอว่า

"ถ้ายังไม่กล้า ก็นอนคุยกันเฉยๆก็ได้ โอเคไหมครับ"

เธอบอกว่า" พี่ดูใจดี หนูจะลองนวดกับพี่นะคะ"
:82:

• คนเราอยู่ไม่ถึง100ปี รักกันไว้ครับพี่น้อง
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
กลิ่นหอมจากตัวเธอ หอมเสียจริง ผมสูดดมกลิ่นหอมนั้น

กลิ่นหอมอ่อนๆ แต่เย้ายวนใจมาก ตอนนี้ผมไม่ได้หวังอะไรมาก

แค่เห็นเธอแก้ผ้าก็คุ้มแล้ว ผมลุกจากเตียงพร้อมเธอ

เธอแก้ผ้าออก ถอดเสื้อ ผมเห็นเนินอก ผิวเนียนล้นออกนอกยกทรง

ไม่น่าเชื่อขาวเนียนแบบนี้ แต่พอถอดกระโปง หุ่นเธอดีมาก

ขาเรียวงาม ผมยาวเป็นลอน แทบซู๊ดปากเลยครับ
:88:

• *
หุ่นเธอสวยงาม เอวขอด นม34แท้ เต้าสวย ทรงงามมาก

ของแท้ทั้งตัวไม่มีเสริมแต่ง มองมาช่วงล่างอูมขนสวยปรกคุม

เนินของเธอสวยสนิท ผมแอบมองแต่ก็ไม่พ้นสายตาเธอ55555

เขินมากครับ เธอคุยดีน่ารักมาก เหมือนไม่ได้มานวดคุยสนุก

อารมณ์นี้ แบบว่า สบายๆ เหมือนอยู่กับแฟนเลยครับ
ผมชวนไปอาบน้ำก่อน จะได้มานวดที่เตียง :013: :044:

• *
งานอาบน้ำสนุก มากครับ สบายๆกันเองผมทำให้เธอไว้ใจ

งานอาบน้ำกับผู้ชายครั้งแรก ไม่ค่อยเก่ง แต่เธอก็ตั้งใจ

ผมบอกกับเธอว่า ระวังผมเปียกนะ ฝักบัวน้ำแรงมาก

น้ำอุ่นเกือบร้อน ผมโดนนิดเดียวต้องรีบออก

แต่เธออาบต่อ บอกว่า "หนูชอบ อาบน้ำร้อนคะ"

แต่ผมขอบาย วิ่งเข้าออก ช่วยกันถูสบู่ ถูกนมเธอบ้าง
ตื่นเต้นดีครับ แล้วงานอาบน้ำก็จบลง พากันเช้ดตัวต่อที่เตียง
:009:

ออฟไลน์ tan1196

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: -2
ลงชื่อรอเลยครับ