ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องนาบี น้องใหม่ wowตากสิน  (อ่าน 181 ครั้ง)

ออฟไลน์ SENTRO

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
น้องนาบี น้องใหม่ wowตากสิน
« เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2024, 05:30:43 PM »
ได้ข่าววงในมา มีน้องใหม่ เห็นรูปน้องสวยน่ารักเด็กๆ ดูแล้วหุ่นสัดส่วนโอเคเลย

ผมเลยทักหาพีอาร์ น้องว่างตรงกับผมพอดีเลย หลังเลิกงงานก็ต้องเข้ามาจัดสะหน่อย

ถึงเวลาก็มาตามนัด …. ชำระเสร็จ น้องก็ออกมารับพาเดินขึ้นห้อง ตัวจริงน้องนาบี น่ารัก

หุ่นน้องเอ็กจัด..!! เนื้อนมไข่เซ็กซี่มาก เนื้อตัวเนียนบอดี้สวยเลยทีเดียว ถึงห้องน้องก็อาบน้ำให้ผม

สะอาดทุกจุดเบยคับ น้องเข้ามาอาบด้วย น้องเอาทั้งมือทั้งอกถูตัวให้ผม ลีลาอย่างเด็ด

น้องจัดหนักให้ตั้งแต่อาบน้ำ มาต่อกันบนเตียง ปากสเปผมมิดไมค์ โม็คแรงเสียวสุดๆ

งานลิ้น มือ ปาก ดีมาก น้องคุยเก่งขี้อ้อน ยั่วเย…. สักพักผมก็เริ่มใช้มือรุกร่ามน้องสาวน้องนาบี

เสียงน้องครางเบาๆ ยิ่งทำผมมีอารมณ์จัด จากนั้นอารมณ์ได้ผมก็เอาไมค์ยัดน้องเลยคับ

ดันสุดลำ….. น้องยิ่งครางเสียงดัง ยิ่งเสียวโครตๆ ตอนนี้ซอยทีไปเลยคับ

ดันน้องไปสักพักน้องบอกเดียวหนูขอขึ้นให้พี่ได้ป่ะ ผมก็โอเคสิคับ เอวน้องพริ้วจัด….ขึ้นสุดลงสุด

มือผมก็ขยี้นมน้องเต็มมือมากกกกก น้องขึ้นสักพักผมก็ไม่ไหวแล้วคับ ไม่อาจทนต่อเอวน้องได้

น้ำแตกกระจาย … ลีลาดีมาก ก่อนจะอาบน้ำน้องก็มาจูบกอดนัวกันก่อนหมดเวลา

ได้เวลาน้องก็อาบน้ำให้ผม แต่งตัวให้ บริการดีชอบมากเลยคับ 10ให้10เลยคับ