ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องหมูกรอบ ทำอะไรก็อร่อยจริงๆ Lovely Spa หทัยราษฎร์ มีนบุรี  (อ่าน 128 ครั้ง)

ออฟไลน์ mrdude

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 2
วันนี้อยากไปนวดซักหน่อย อาบน้ำสบายๆตัวกันดีกว่า
ก็เลยดูหน่อยว่ามีน้องๆคนไหนบ้าง อารมณ์หาลองของใหม่
ไล่ไปมาเจอน้องหมูกรอบ เอ้ยย น่าตาน่ารักเลย ยิ้มสวย ไม่เคยขึ้นด้วยขอจองเลยดีกว่า
ไปถึงร้านเจอน้องรออยู่แล้ว ยิ้มแย้มต้อนรับ ตัวเล็กๆนี่สเป็คเลยแหละ
ขึ้นห้องมาน้องก็ชวนคุยให้พอได้รู้จักกัน ดูเป็นกันเองดีครับ
ว่าแล้วก้ไปอาบน้ำกันดีกว่า ถอดชุดออกหมดเเล้ว หุ่นแจ่มเลยตัวเล็กซ่อนรูป
เอว S หุ่นบางๆ สัมผัสแล้วเนียนไปหมด น่าฟัดจริงๆ
หน้าอกหน้าใจไซส์มาตรฐานขนาดกำลังดี  จุกสวย ว่าละของขึ้น ไปๆอาบน้ำกัน
งานอาบน้ำสะอาดแจ่มเลย น้องเน้นช่วงล่างให้เราแบบนี้มีสเปรย์แน่นอน
มาต่อที่เตียง งานน้องแนวบู๊เลยแหละครับ เครื่องติดตั้งแต่เริ่มงานเลย
ไม่ต้องนวดอะไรกันแล้ว จัดเต็มมาเลยครับ งานดีจริง อาจจะติดใจ
เรื่องสเปรย์นี่ไม่ต้องห่วงเลย ทอนกระจาย สุดแบบแสดจริงๆครับ
ก่อนยอมแพ้ขอจัดเองซะหน่อย น้องก็น่ารักว่าง่ายครับ สุดท้ายยอมน้องเถอะครับ ฮ่าาๆ
สรุปงานดีนะครับ แนวบู๊ๆหน่อย ถ้าชอบนี่ถูกใจแน่นอนครับ
หน้าตา ตรงปกน่ารักครับ ตาโตๆ ลุคดูเข้มคม
อาบน้ำสะอาดตามมาตรฐานครับ
GF ก็แจ่มครับ ฟิวแฟน
รวมๆแล้วถ้าใครชอบแบบบู๊ๆนี่ต้องไปลองครับผม น้องหมูกรอบทำอะไรก็อร่อยจริๆ