ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องแคนดี้ สาวน้อยวัยเฟรชชี่ มาพร้อมกับไฟหน้าแท้ 37 @pegasus พระราม3 (ปลานมล้น)  (อ่าน 9562 ครั้ง)

monmooham และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ออฟไลน์ bird2518

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 88
น้องแคนดี้ สาวน้อยวัย 20 หน้าตาน่ารัก สมวัย แต่ที่สำคัญเหนือสิ่งอื่นใดคือ ไฟหน้าน้อง ใหญ่บึ้มๆ ล้นๆ ขนาด 37 ของแท้แม่ให้มา หายากจริงๆสำหรับน้องที่มีไฟหน้าใหญ่ขนาดนี้และเป็นของแท้ด้วย  :044:

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
สำหรับน้องแคนดี้นั้น ผมเล็งไว้ตั้งนานแล้วแต่ยังไม่มีโอกาสได้ขึ้นกับน้องสักที เพราะน้องเข้าร้านไม่บ่อย และที่สำคัญน้องหยุดไปประมาณ 3-4 เดือน น้องเพิ่งเริ่มกลับมาทำเมื่ออาทิตย์ที่แล้ว :044:

• *
พอน้องกลับมาคราวนี้ ผมจึงรีบให้ PR ไปถามน้องว่าสามารถเข้ามาวันนี้ได้ไหม น้องบอกโอเค ผมจึงให้พีอาร์ร้านทำการจองรอบน้องไว้ก่อนเลย 5 วัน กว่าจะถึงวันที่นัดน้องเอาไว้ :044:

• *
พอถึงวันนัดหมายผมก็รีบไปที่ร้านทันที ตามที่ได้นัดเวลากับน้องไว้ พอไปถึงร้านนั่งรอน้องสักพัก น้องก็เดินออกมาต้อนรับ :044:

• *
พอเจอหน้าน้องครั้งแรกแบบชัดๆ โอ้โหน้องนี่หน้าตาน่ารักมาก ไว้ผมสั้นเหมาะกับหน้าตาของน้องมาก ที่สำคัญไฟหน้าของน้องนี่แทบจะล้นออกมานอกเสื้อเลย จากนั้นทั้งผมและน้องต่างก็ควงแขนกันไปที่ห้อง :044:

• *
พอเข้าห้องมาแล้ว ผมกับน้องก็นั่งคุยกันได้อยู่สักพัก จากนั้นน้องก็ลุกขึ้นมาเปลี่ยนชุด เป็นชุดแมวน้อย มีที่คาดผมเป็นหูแมว แล้วก็มีสร้อยห้อยคออีกอัน พอน้องแต่งชุดนี้ไหมผมดู ผมนี่ตะลึงเลย น้องน่ารักมากๆ  :044:

• *
จากนั้นผมก็เริ่มขอน้องจับภาพ น้องก็โอเค แล้วน้องก็เริ่มจัดท่าทางให้ผมเป็นตากล้องถ่ายเลย หลังจากเก็บภาพจนเป็นที่พอใจแล้วน้องก็ชวนผมไปอาบน้ำ :044:

• *
ในห้องอาบน้ำ น้องอาบน้ำได้สะอาดดีตามมาตรฐานแต่ก็ไม่ได้มีอะไรหวือหวามากนัก หลังจากอาบน้ำให้ผมเสร็จแล้วผมก็ออกมารอน้องที่เตียงรอน้องอาบน้ำต่อจนเสร็จ :044:

• *
ตัดมาที่เตียง น้องเป็นฝ่ายบุกผมก่อนเลย น้องก้มลงมาไซร้ที่ซอกคอผม จากนั้นน้องก็ค่อยๆไล่ลงมา น้องใช้ลิ้นเลียไปที่นมของผม สลับไปมาทั้งสองข้าง ส่วนมือของน้องตอนนี้ก็ลงไปเล่นกับน้องชายของผมอย่างมันมือเลย จนตอนนี้น้องชายของผมมันเริ่มขยายตัวจนเต็มที่พร้อมออกศึกได้แล้ว :044:

• *
จากนั้นน้องก็ค่อยๆเลื่อนตัวลงไปอีก จนมาเจอกับน้องชายผม จากนั้นน้องก็ใช้ปากอันน้อยนิดของน้องจัดการกลืนกินน้องชายของผม แม้พลังดูดขอน้องอาจจะไม่รุนแรงนัก แต่ก็ไหลลื่นไปเรื่อยๆทำให้เสียวได้อยู่เหมือนกัน :044: