ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ..ในวันเจอน้องใหม่..หุ่นสุดเอ็กซ์ เซ็กส์เสียวสุดใจ@Funky(+ปลาOut-เถื่อน-ดิบ)..  (อ่าน 12396 ครั้ง)

ออฟไลน์ ΛgєиƬ ßαυєR

• Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 1418
... งานบิ้วสุดยอด เสียวซ่านเสียวไส้ หลั่งไหลมาเป็นพัก ๆ .. ค่อย ๆ
ทะลักมา ละลอกแล้วละลอกเล่า .. ลีลาโลมเล้า ..

.. แม้นไม่รุนแรงรุกเร้า แต่ก็นำพาเข้าสู่อารมณ์หื่นโหมกระพือได้
อย่างไม่ยากเย็นเท่าไหร่
...

.. นาทีต่อจากนั้น มันเหมือนเลือนหายจากสำนึก สัมผัส จดจำ ยาก
จะมโนออกมาเป็นตัวอักษรใด ๆ ให้อ่านกันได้ ..
.. ก้อ .. เอาเป็นว่าก็ถึงฝั่งฝันกันทั้งคู่แบบสุขสมกัน เท่านั้นพอ

• Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
... ถึงแม้เธอจะเป็นน้องใหม่ เพิ่งมาทำที่แรกได้ไม่นาน .. เธอก็มีดีในทุก ๆ ทาง
จะเล้าจะโลม ท่วงท่าพอใช้. จะงานบิวท์ก็ลื่นไหล จะงานนัวก็ตามใจ ในลิมิต
ที่พอดิบพอดี .. อัธยาศัยไมตรี ได้คบหารับรองว่า สบายใจ
..

.. กับน้องใหม่คนนี้ ที่กระซิบนิดว่า ถ้าไม่รีบไปเจอ แล้วจาเสียใจ เพราะถ้าผมซ้ำ
กะเธอมะไหร่ ผมอาจเอาไปซ่อนก็ได้นะคับ ก็เธอสวย เอ๊กซ์ เสียวสุดฟินนนน

... น้องฟินฟิน @17 Funky Spa

ออฟไลน์ Vipera

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 10

ออฟไลน์ noise

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 106

ออฟไลน์ Notguru

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: -2

ออฟไลน์ Perfect-guy

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 6
 :048: :048: :048:

ฟินฟินจริง ๆ สมชื่อน้องเลยครับ....

ออฟไลน์ NotNowZ

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 8
ขอบพระคุณมากครับผม  ภาพงดงามมากครับท่านAB

ออฟไลน์ odilon1330

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: -1
งานคุณภาพครับ

ออฟไลน์ Grandioso estoy

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 1
ข้างล่างโกนเกลี้ยงใช่มั้ยครับนี่

• *
.. ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาติดตามและติชมครับ

ไม่มีโอกาสได้เข้ามาตอบทีละREP
..

ฝากปลาเบื้องหลังไว้ แทนคำขอบคุณครับโผมม ..

:82: :82: :82: