ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ฉลองสงกรานต์กับน้องใหม่บ้าน Funky (โนปา)  (อ่าน 6459 ครั้ง)

ออฟไลน์ khunball

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: -65417
กราบ สวัสดีพี่น้องทุกคนครับ ตัวผมเองห่างหายจากการส่งการบ้านมาเนิ่นนาน ด้วยเหตุหลายๆเหตุ

ช่วงนี้ว่างๆพอดีเป็นเพราะได้หยุดช่วงสงกรานต์ ใจเเรกอยากจะกั๊กไม่ส่งการบ้าน

เเต่นึกไปนึกมา ไปเจอของดีมาควรแบ่งปัน

ออกตัวก่อน

ถ้าใครชอบงานเเรงขอให้ข้ามเธอไป

ถ้าใครชอบงานบู๊ขอให้ข้ามเธอไป

ถ้าใครชอบงานจูบขอให้ข้ามเธอไป

ถ้าใครชอบให้น้องรุกใส่ให้ข้ามเธอไป

เเต่ถ้า

ใครชอบน้องใหม่ ไม่เป็นงานเธอตอบโจทย์

ใครชอบงานลุ้น เธอตอบโจทย์

ใครชอบนมแท้ เธอตอบโจทย์

เธอผู้เพิ่งก้าวเข้าสู่วงการนี้ได้ไม่ถึงสัปดาห์(วันที่ผมไปพบเธอ)

เธอมีความจำเป็นบางอย่างจึงเลือกเส้นทางสายนี้

ผมบังเอิญเปิดไลน์ร้านFunkyในวันว่าง เห็นเธอมาจึงรีบจับจองนัดหมายเวลาที่จะเจอเธอ

เเล้วเวลาชั่วโมงสิบห้านาทีที่ผมอยู่กับเธอก็มาถึง

เจี๊ยวไม่ใหญ่ แต่ไข่น่ารัก

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
Re: ฉลองสงกรานต์กับน้องใหม่บ้าน Funky (โนปา)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 14, 2017, 06:19:58 PM »
เธอผู้มาใหม่ แว่บเเรกที่ผมมาถึงพีอาร์เรียกเธอมาสวัสดีทักทาย

ผมเห็นผู้หญิงคนนึง หน้าตาคมคาย อยู่ในชุดเเซครัดรูปสีเทา ตรงหน้าอกเป็นตาข่าย

ทำให้มองทะลุไปถึงเนินนมด้านใน เธอยกมือไหว้สวัสดี ไม่กล้าเเม้สบตาผม

ผมรับไหว้เเละทำได้เเต่ตะลึงกับความน่ารักของเธอ ก่อนที่เธอจะไปเตรียมอุปกรณ์

ผมเดินนำเธอไปที่ห้องด้วยใจที่เต้นระรัว ผมงงกับตัวเอง ทำไมเราถึงตื่นเต้น

นี่ไม่ใช่ครั้งเเรกที่เราเที่ยว ผมพยายามหาคำตอบให้กับตัวเอง

ก่อนจะได้คำตอบ มีเสียงเล็กๆหวานๆดังขึ้นมา

ห้องนี้ล่ะกันค่ะพี่

• *
Re: ฉลองสงกรานต์กับน้องใหม่บ้าน Funky (โนปา)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 14, 2017, 08:38:31 PM »
เมื่อเข้ามาถึงห้อง เธอก็เอ่ยทันทีมาอาบน้ำกันค่ะพี่

เธอแยกตัวไปที่มุมห้อง ค่อยๆถอดชุดของเธอออก

ผมพอจับอาการได้ว่าเธอคงอายอยู่

ผมเลยเดินไปหรี่ไฟให้มืดลง เเต่ก็ยังสว่างพอที่จะเห็นเธอและชุดชั้นในตัวจิ๋ว

หน้าอกเธอนูนออกมาอย่างเด่นชัดนอกเสื้อใน เธอค่อยๆถอดชุดชั้นในออก

เเล้วรีบเอาผ้าขนหนูมาปิดบังไว้

ผมถอดเสื้อผ้าเสร็จแล้ว จึงเอ่ยปากชวนเธอมาอาบน้ำด้วยกัน

เธอถอดผ้าขนหนูออก ทำให้ผมเห็นหน้าอกคู่สวยเธออย่างเต็มตา

ผมเดาว่าหน้าอกแสนสวยคู่นี้ขนาดน่าจะอยู่ที่34 ปลายถันสีน้ำตาลอ่อน

ส่วนด้านล่างนั้นมีเนินหญ้าปกคลุมเบาบาง

เธอเดินเข้ามาอยู่ใกล้ๆผม หน้าของเธออยู่ห่างผมไม่ถึง30เซน ใบหน้าเธอช่างน่ารัก

บวกกับความเขินอายที่เธอมี มันทำให้ผมเกิดอารมณ์ประหลาดอย่างไม่รู้ตัว

น้องชายผมตื่นตัวเมื่อไหร่ไม่รู้

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 14, 2017, 08:57:12 PM »
น้ำอุ่นอุณหภูมิกำลังดี บวกกับมือนุ่มๆของเธอ ไล่ทำความสะอาดส่วนต่างๆของร่างกายผม

ด้านหน้าด้านหลัง ทุกซอกทุกมุม ไม่มีส่วนไหนพ้นมือเธอ

ดูเธอตั้งใจมากกับสิ่งที่เธอทำอย่าง

เธอล้างทำความสำอาดร่างกายผมไปเรื่อยๆ

เมื่อมาถึงน้องชายผม เธอคุกเข่าลงไป กดครีมอาบน้ำเพิ่ม

เล้วเธอก็ค่อยๆใช้สองมือเธอทำความสะอาดน้องชายผมอย่างทะนุถนอม

นาทีนั้นผมทำอะไรไม่ได้ ได้เเต่ยืนเกร็ง เธอคงสงสัยจึงเอ่ยถามผม

พี่เจ็บรึเปล่าคะ ผมตอบไปเปล่าครับ เเล้วเธอก็ยังคงง่วนทำความสะอาดอยู่กับน้องชายผม

ตัดภาพมาที่เตียง เธอกล่าวว่า

หนูยังทำอะไรไม่เป็น พี่ชอบแแบบไหน หรืออยากให้หนูทำอะไรพี่บอกได้เลยนะคะ

ผมเลยบอกเธอไป งั้นพี่ขอนอนกอดหน่อยเเล้วกัน

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 14, 2017, 09:26:44 PM »
 :81:

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 14, 2017, 10:52:37 PM »
ผมให้เธอมานอนหนุนเเขนผม

ผมชวนเธอคุย เพื่อให้เธอผ่อนคลาย ซึ่งเหมือนจะได้ผล

ผมเขยิบหน้าเข้าใกล้เธออย่างช้าๆ

ผมค่อยๆหอมไปที่เเก้มเธออย่างแผ่วเบา

ไล่ซุกไปที่ซอกคอ ขบติ่งหูเบาๆ พ่นลมร้อนใส่หูเธอ

จุ๊บไปที่หน้าผาก ปลายจมูก แล้วเลื่อนลงมาจูบเธอ

เธอเม้มปากไว้เน้น ผมไม่ซีเรียส ระหว่างนั้น

มือผมไล่บีบไปที่อกคู่สวย สลับซ้ายขวา

มือข้างนึงค่อยๆนวดคลึงที่อกและปลายถัน

ส่วนอกอีกข้างปลายถันเธอกำลังถูกลิ้นผมลากวนไปมาอย่างช้าๆและนุ่มนวล

เสียงคราง อือ อาาาา ดังออกมาจากปากเธอเป็นระยะ

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: เมษายน 14, 2017, 11:23:14 PM »
ผมสลับดูดเลียนมคู่สวย ปากก็ดูด มือก็บีบ

มันช่างทำให้อารมณ์ผมพุ่งพล่าน เมื่อเสียงครางของเธอดังมาไม่ขาดสาย

ผมค่อยๆเลื่อนหน้าต่ำลงมาเรื่อยๆ ผ่านท้องน้อย ผ่านสะดือ

จนถึงจุดนั้น

ตอนนี้น้ำหล่อลื่นมันหลั่งออกมาอย่างมากมาย

ผมพยายามจะลงไปลิ้มชิมรส เเต่เหมือนเธอผู้เป็นเจ้าของไม่ค่อยเต็มใจนัก

ไม่เป็นไรผมไม่ฝืนใจเธอ ผมกลับมาจู่โจมที่อกคู่งามอีกรอบ เสียงเธอครางซี๊ดอูย

เมื่อผมจับลงไปที่น้องสาวเธอที่ตอนนี้ชุ่มฉ่ำเหลือเกิน ใจอยากจะลงไปชิมรส เเต่ก็กลัวจะพลาดเหมือนครั้งเเรก

ผมค่อยๆใช้นิ้วสะกิดไปที่ติ่ง เธอสะดุ้งพร้อมยกก้นลอย เเล้วเธอก็พูดว่า เบาๆนะคะพี่หนูเจ็บ

อาาาาาาาา ผมเข้าใจล่ะ ผมจะใจร้อนเเละรุนเเรงไม่ได้เด็ดขาด

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: เมษายน 15, 2017, 12:43:24 AM »
ผมบรรจงดูดหน้าอกคู่งามอย่างไม่ลดละ

มืออีกข้างก้อยังเขี่ยไปที่น้องสาวเธออย่างไม่หยุดหย่อน

เสียงเธอดังขึ้นเรื่อยๆ ตัวเธอกระตุกเกร็งเป็นระยะ

มือผมที่เขี่ยนั้นเริ่มลำบาก เพราะขาเธอหุบบีบเข้ามา

เธอเอามือของเธอ มากดมือผมไว้ พร้อมกับเสียงที่บอกว่า

ใกล้เเเล้ว อีกนิดเดียว

จนกระทั่งร่างกายเธอกระตุกเกร็งเต็มที่พร้อมกับเสียงครางออกมา

อ๊าาาาาาาาา ผมรู้ได้ทันที ว่าเธอถึงจุดหมายเเล้ว

เธอยิ้มเขินๆบอกว่าหนูต้องทำให้พี่เสร็จนะ ไม่ใช่พี่ทำให้หนูเสร็จ

ผมบอกบอกต้องเสมอภาคกัน งั้นถึงเวลาที่เธอจะทำให้ผมเสร็จบ้าง

เธอพลิกขึ้นด้านบน พร้อมกับจู่โจมที่นมผมบ้าง

ด้วยท่าทีที่เกร็งบวกกับความอายที่เธอยังมีอยู่ มันกลับทำให้อารมณ์ผมพุ่งขึ้นสูง

ขณะที่เธอบิ๊วให้ผมนั้น มือข้างนึงผมก็นวดคลึงที่หน้าอกเธอ

ส่วนมืออีกข้างก็ลงไปล้วงที่น้องสาวเธอ ซึ่งตอนนี้ น้ำหล่อลื่นมันออกมาอย่างมากมาย

ผมอาศัยจังหวะที่เธอกำลังเพลินอยู่นั้น ลองล้วงเข้าไปที่น้องสาวเธอ เธอสะดุ้งพร้อมซู๊ดปาก

ได้การล่ะ เธอไม่ขัดขืน ผมจึงรีบลุกขึ้น ไปประกบด้านหลังเธอในขณะที่เธอกำลังอยู่ในท่าด๊อกกี้

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: เมษายน 15, 2017, 01:17:16 AM »
ขออนุญาตต่อพรุ่งนี้ครับ  :044:

ออฟไลน์ wwww

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 5
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: เมษายน 15, 2017, 01:18:14 AM »

รีบมาต่ออย่างไวเลย