ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องโปเย funky spa !!!  (อ่าน 1213 ครั้ง)

ออฟไลน์ onioni

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2
น้องโปเย funky spa !!!
« เมื่อ: เมษายน 18, 2017, 02:33:02 AM »
สวัสดีครับ ร้านนี้เป็นครั้กแรกของผม เรื่องมีอยู่ว่า ...

เช้าที่ 12 เมษา ตื่นมากระวนกระวาย ไม่รู้จำทำไร รอเวลา

ไป ตวจ ตอนบ่าย นั่งเปิดเว็บ ไล่หาร้านไหนเปิดเช้า 555

โทรไปหลายร้าน สรุปจบที่ร้าน funky เสนา ไม่ไกลเท่าไหร่

โทรถามพีอาร์ แกบอกถ้ามาบอกเลย จะได้บอกน้องแต่งตัวรอ

ผมเลยบอกว่า ไปแน่นอนครับ แต่ขอดูก่อนว่าจะเลือกใคร

ผมนี่รีบโบกแท็กซี่เลย 85 บาท ให้ 100 นึงไม่ต้องทอน 555

เพราะกะว่าในร้านนี่ทอนแน่ๆ พีอาร์สปอยมา

ไปถึง เซ็งนิดๆ น้องยังไม่เสร็จ นั่งรอกันไป ดื่มน้ำ ดูทีวี

ดูอัลบั้ม แล้วพีอาร์ก็มาบอกงานน้องโปเย แนวประมาณไหน

ทิ้งท้ายเนื้อตัวน้องจะไม่ค่อยสวยเท่าน้อง... ตอนผมไป มีน้อง 2 คน

คนนึงแต่งตัวเสร็จแล้ว อีกคนคือโปเย แต่งตัวตัวอยู่

2 คน 2 สไตล์ แต่ติดที่อย่างเดียว ผมชอบของจริง 555

เลยเลือกโปเย เป็นคำตอบสุดท้าย น้องแต่งตัวเสร็จเดินออกมา ก็แบบ...

ได้อยู่ เพราะในใจตอนนั้นมีแต่คำว่าบู๊ๆๆๆๆๆ ที่พีอาร์พูดย้ำๆ

น้องพาเดินออกประตูหลัง ... เปิดไปนึกว่าเป็นห้องเลย อ่าว... ไปบ้านก็อบลินข้างล่าง

ซึ่งผมไปประมาณเที่ยง แขกคนแรกของร้าน ต้องจัดแจงเปิดไฟทางเดิน อะไรต่างๆเอง

ได้ฟิลลิ่งดี ออกแนวแบบ กุมาเปิดซิงกันเลย เข้าไปที่ห้อง น้องชวนคุย ก็ตามประสา

คนเพิ่งเคยเจอกัน น้องก็ชวนอาบน้ำ อาบน้ำเบสิคๆไม่มีไรมาก มานั่งที่เตียง

น้องก็ยังชวนคุยต่ออีก ... ผมน่าจะให้ไลน์ pr ก่อนมา จะได้คุยกันก่อนเลย

เปิดห้องปั้ปจะได้ solo เลย 555 พอถึงจุดที่น้องโอเครปั้ป น้องเลิกถาม เลิกคุย

เพราะปากน้องกับปากผมประกบลิ้นพัน เลยคุยไม่ได้ครับ ใครชอบจูบนี่บอกเลย

คนนี้สุดจริง ซักพักไล่ต่ำ เอ้าหอเอนปิซ่า หายเฉย!!! โบราณสถานคู่กายผม

นอกจากการจูบที่สุดแล้ว การใช้ปากของน้องก็สุดครับ สุดแบบที่ มิด !!!

ผมเริ่มตั้งหลักได้ ตบตูดน้อง แป๊ะๆๆ เหมือนน้องรู้ ลูกท้อขนาดยักษ์มาประกบหน้า

ผมก็เริ่มจากนิ้ว ต่อด้วยลิ้น อย่างกะหนังจีนกำลังภายใน ผมยิ่งเล่น เทอยิ่งเอาคืน

วัดกันไปเลย ทำไปซักพัก เทอก็หยุด คว้าคอผมมาจูบต่อ จูบเสร็จดวนต่อ เป็นอย่างนี้อยู่หลายยก

สรุปเวลาใกล้หมด ผมดันไม่เสร็จ ผมเลยบอกไม่เป็นไรหรอก อาบน้ำกัน เพราะเทอบอกว่าหากเวลาเกิน

จะโดนปรับเท่าค่าคอร์ส เลยชวนกันไปอาบน้ำ แต่งตัว คุยกันสนุกๆ

สรุปน้องโปเยนะครับ ผมให้นิยามเทอว่า ไม่เสร็จ ไม่หล่น ไม่เซ็ง !!!

ลองดูครับ ไม่ผิดหวัง สาวน้อยคนนี้ไม่ธรรมดา

แอบบอกนิส ใครชอบไฟหน้าเต่งตึง สวยได้รูป ข้ามได้เลยครับ

แต่สำหรับผมจุดด้อยเพียงจุดเดียว ไม่ใช่ปัญหากับความสามารถที่เทอมี !!!

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
Re: น้องโปเย funky spa !!!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 18, 2017, 03:34:35 PM »
 :87:

ออฟไลน์ NotNowZ

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 8
Re: น้องโปเย funky spa !!!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 18, 2017, 06:14:57 PM »
ขอบพระคุณมากครับผม  :002: