ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เพิ่งเคยเจอ น้ำสักแก้วยังไม่มีให้ แถมเจอน้องเหมือนคนจะหลับถามคำตอบคำ @Zabb Spa  (อ่าน 4816 ครั้ง)

ออฟไลน์ I Like Doggy Style

• เน้นตูด ไม่เน้น นม
  • Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 73
Zabb Spa ร้านชื่อดังที่คิดไว้นานว่าจะลองไปดู แต่ยังไม่กล้าเสี่ยงเพราะการบ้านหล่นที่นี่เยอะมากๆเช่นกัน หล่นมากที่สุดในเว็ปนี้เลยก็ว่าได้

แต่วันนี้ตัดสินใจจะลองดู คืนนี้ว่างเอาวะดึกๆค่ารถน่าจะถูกคงพอไปไหว แท๊กซี่ไปกลับรวมค่าทางด่วนคงราวๆ 400 เลยจองน้องนิชาไว้ +คอสจบ2500 งบคืนนี้3000คงอยู่

ไปถึงเจอน้องตัวจริงดรอปนิดๆแต่ก็โอเค พอเข้าห้องถามหาน้ำก่อนเลยเพราะหิวมากอากาศมันร้อน แต่ช็อค..เมื่อน้องบอกว่าไม่มีน้ำให้ดื่มค่ะ ถ้าพี่จะกินต้องซื้อเอา

เก็ทเลยทีนี้เพราะเห็นแระว่าห้องรับแขกมีตู้แช่น้ำอยู่ ตอนแรกนึกว่าน้องอำน้องบอกไม่มีให้จริงๆ ก็ยืนมึนๆอยู่เที่ยวมาเป็นสิบร้านเพิ่งเคยเจอแบบนี้

แค่น้ำแก้วเดียวมันไม่น่าจะยากเย็นอะไรนะ แค่บริการพื้นฐาน อืม....คิดในใจช่างมันละกัน น้องก็มานั่งที่เตียงบอกหนาวเอาผ้าเช็ดตัวมาห่ม

เลยคิดว่าน้องจะชวนคุยมั้งแต่น้องไม่พูดอะไรเลย เหมือนคนง่วงๆจะหลับกลายเป็นเราต้องชวนคุยถามคำตอบคำ เซ้นท์เริ่มบอกแระไม่โอเคแน่ๆ

พอผมลองไม่พูดอะไรดูซิว่าเป็นไงน้องก็ไม่พูดครับ เดทแอร์เลยทีนี้ เลยพยายามชวนน้องคุยก็ถามคำตอบคำ(แววเซ็งเริ่มมา) อะช่างมันบอกน้องเริ่มเลยแล้วกันเลยนอนให้นวดให้

นวนอยู่นานมากๆเกือบ15นาทีได้ จนผมต้องบอกให้น้องเริ่มเลยดีกว่าเดวจะหมดเวลาก่อน งานธรรมดาจืดชืดไม่มีอะไรน่าจดจำครับ ขอทาสีจากด้านหลังก็ไม่ยอม

เพราะน้องไม่พูดอะไรเลยถ้าผมไม่ชวนคุย บรรยากาศเลยแย่มากๆ เลยจบไปแบบเซ็งๆครับงานนี้ GF แทบติดลบ เหมือนเอากับคนไม่มีวิญญาณอะแค่ทำๆให้มันเสร็จไปงั้น

โอเคอาจจะมีน้องๆที่ใจรักบริการที่ตั้งใจทำงานและงานดีจริงๆของร้านนี้อยู่ ขอให้น้องๆรักษาความดีต่อไปครับ ส่วนแย่ๆคงมีแค่ไม่กี่คน

ผมคงโชคไม่ดีเองที่มาเจอแบบนี้ (ขนาดทำการบ้านมาก่อนนะ เลือกแล้วเลือกอีกว่าน้องคนนี้ยังไม่เคยมีใครการบ้านหล่นหรือเกือบๆหล่น 555+)

***ปัญหาของน้องๆที่นี่คือผมว่ามาตรฐานไม่คงที่ครับ บางคนได้รับบริการที่ดีแต่พอบางคนไปขึ้นกลับได้บริการที่แย่ ไล่อ่านการบ้านเก่าๆเจอกันเยอะมากๆ ฝากปรับปรุงด้วยนะครับ

ออฟไลน์ I Like Doggy Style

• เน้นตูด ไม่เน้น นม
  • Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 73
ข้ออื่นที่เจอมาคือ

- ร้านและห้องขึ้นงานแคบกว่าที่คิด ห้องรับแขกมีแค่โซฝากับตู้แช่น้ำที่คุณต้องเสียเงินซื้อ ไม่งั้นคุณจะไม่ได้กินน้ำจากที่นี่ = =

- ยกตัวอย่างที่ Hermes spa คุณไปถึงแค่นั่งรอที่ร้านนะยังไม่ต้องขึ้นห้อง เจ้าของร้านเอาน้ำมาเสริฟด้วยตัวเองเลย มีท็อฟฟี่ให้อะไรให้ เอาใจใส่ลูกค้ามากๆ

- Arena Spa ให้น้ำโพลาลิสขวดนึงฟรีๆเลย หรือที่บางร้านเสริฟมากกว่าน้ำเปล่าด้วยซ้ำ บางร้านมีเก๊กฮวยให้ (จริงๆเรื่องพวกนี้มันควรจะเบสิกมากๆเค้าควรจะคิดได้นะ แต่ที่ zapp spa ไม่มีผมก็ไม่เข้าใจเหมือนกัน)

- ถามนิดนึงคนที่ไปเที่ยวร้านนี้ เค้าไม่เสริฟน้ำให้จริงๆใช่มั๊ยครับ ?

- ผมออกจากร้าน บอกพี่แท็กซี่ถ้าเจอเซเว่นให้รีบจอดก่อนเลยนะหิวน้ำ 555+ หิวจริงๆครับตอนนั้น คอแห้งสุดๆ

ออฟไลน์ vassa

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 19
วันนี้เลยอดเหนปาตูดงามๆจากท่านเลย ร้านนี้เน้นปริมานลูกค้ามากไปหน่อยไม่เน้นคุณภาพเท่าไหร่
ฝากทางร้านด้วยอีกเสียงครับ

ออฟไลน์ BEAUTY™

• Silent area.
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 1934
  • Silence speaks when words can not.
 :004: งั้นไม่ไปเสี่ยงดีกว่า ไม่อยากลุ้น อิอิ

ออฟไลน์ sukatipub

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
- Geisha นี่ได้กินน้ำจนจุกอ่ะ นั่งรอก็เอามาให้แก้วนึง เข้าห้องน้องเอามาให้แก้วนึง นวดเสร็จน้องถามเอาน้ำอะไรอีกมั้ย

ออฟไลน์ Lek3peace

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 1
Flower spa น้องยังลงไปเอาน้ำมาให้เลยจากที่อยู่ชั้นบนสุด ตอนเอาขึ้นมาให้ดูเหนื่อยเห็นได้ชัด

ออฟไลน์ Raiden 4289

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 16
ร้านนี้ผมไม่แคร์หรอกครับ น้ำหนึ่งแก้วเอง แต่บริการห่วยมาก ถามคำตอบคำจริงๆ ห้องน้ำก็สกปรกบางห้องใช้ไม่ได้ ถังขยะอยู่ในห้องเลยยังไม่มีฝาปิด กลิ่นถุงยางใช้แล้วมันก็ออกมาสิครับ

ออฟไลน์ ท่านชายเวฟร้อย

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: -2
ขอบคุณครับ
ยังไม่เคยไป
แต่จะได้ระวังไว้

ออฟไลน์ noonoy

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 2
Re: เพิ่งเคยเจอ น้ำสักแก้วยังไม่มีให้ แถมเจอ
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: เมษายน 18, 2017, 09:54:40 AM »
ผมก็ยังเล็งไว้ เพื่อมีโอกาสจะแวะไป เจอแบบนี้คงไม่ดีกว่าเข้าซอย 23 เหมือนเดิม  :015:

ออฟไลน์ mochii

• *
  • Like: 4
น้องสาวที่เคยอยู่ในเฟสท่าน ตกลงเป็นงัยบ้างคับ

เขาใจอ่อน ยอมขึ้นงานบ้างยังๆ :048: