ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เพิ่งเคยเจอ น้ำสักแก้วยังไม่มีให้ แถมเจอน้องเหมือนคนจะหลับถามคำตอบคำ @Zabb Spa  (อ่าน 4815 ครั้ง)

ออฟไลน์ ajeossi

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2
ขอบคุณครับกับอีกหนึ่งการบ้านที่ช่วยให้รู้ไว้ก่อน

ออฟไลน์ yoowittaya

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
เลิฟลี่ สปา ที่หทัยราษฎร์ มีน้ำเสริฟนะ เดินเข้าร้านมา pr จะเอาน้ำมาเสริฟให้เลย หมดแก้วก็มีมาเติมให้อีก ตอนขึ้นห้อง pr ก็จะถามอีกว่าเอาน้ำอะไร ซึ่งสามารถเลือกได้ มีทั้งน้ำเปล่า น้ำสมุนไพรต่างๆ  รวมถึงน้ำอัดลมและเบียร์ (น้ำอัดลมกับเบียร์ผมไม่ทราบว่าฟรีไหม ทุกครั้งที่ไป ผมขอน้ำมะตูมตลอด ซึ่งก็ฟรี) ตอนลงมาจากห้อง ผมขอน้ำมะตูมอีกแก้ว pr ก็ให้น้องไปเอามาให้ครับ ซึ่งก็ฟรีเหมือนเดิมครับ

ออฟไลน์ KiD&SmaLL

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 0
    เสียดายมาก อดเห็นปลา Tud เลย
    ที่จริงราคาเกิน 1000 ขึ้นไปก็ควรจะมีน้ำให้แขกนะ  และ หรือ ควรมีตัวเลือกน้ำด้วย
    แต่เป้าหมายคือเรามาเที่ยว โฟกัสเรื่องเที่ยวดีกว่าครับและที่สำคัญคือหล่น T_T เสียใจด้วยครับ