ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ใกล้ๆใช่เลย เกือบไปไม่เป็นApril@Funky  (อ่าน 1652 ครั้ง)

ออฟไลน์ k4844k

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 4
ใกล้ๆใช่เลย เกือบไปไม่เป็นApril@Funky
« เมื่อ: เมษายน 15, 2017, 03:42:50 AM »
หลังจากที่เมื่อวานไปจัดการกับs227มา ภารกิจยังคงคั่งค้างกันอยู่ แถมให้ไปนิดนึงละกันครับกับs227 ใครชอบใหม่ๆ เนื้อตัวดีๆ ของเหมือนของเด็ก ทาสี อร่อยเลย ไปจัดครับs227. แต่น้องงานเบาๆนะครับทำไรไม่ค่อยเป็นเท่าไหร่ มาต่อกันครับกับ น้องเอพริล จองไว้บ่ายๆ ไปตามนัดหมาย น้องออกมารับ ดูไกลๆ วันนี้สงสัยจะได้เป็นยอดชายแน่ๆ ไกลๆดูท่าทางเหมือน เก้ๆกังๆ ไม่เหมือน ผญ เลย ok ไม่เป็นไร ไหนๆก้อไหนๆแล้ว ลองขึ้นไปดูละกัน จัดแจงจ่ายค่าคอสไป น้องทำแค่body นะครับเผื่อพี่ๆท่านอื่นจะอยากได้คอสมากกว่านั้น เข้าห้องไปก้อคุยนิดๆ ไปอาบน้ำดีกว่าลองขอน้องดูของหน่อย ของแท้ๆ ครับงานนี้ไม่ธรรมดาซะด้วย นมนี่34ได้เลยครับ ทรงดีทรงสวย ข้างล่างนี่ ให้9เต็ม10เลยครับ อาบน้ำเสร็จไปที่เตียง คุยกับน้องไปเรื่อย น้องมานวดให้ น้องนวดดีมากครับใครชอบนวดนี่ จัดได้เลยครับน้องนวดเป็นงานเลย ผมให้น้องนวดนานพอสมควร ดีจริงๆ รับรอง สักพักมางาน นัว ให้น้องบิ้ว น้องงานเบานะครับ แต่ตั้งใจบิ้วดีมาก ไม่มีบ่นเลยสักคำ. ลืมบอกไปว่า อยู่กันใกล้ๆนี่น้อง น่ารักเลยนะครับ เวลาบิ้ว มีออกเอ็กซ์ๆหน่อยเลียนมเราไปหันหน้าขึ้นมามอง มือก้อสาวไปเรื่อยๆ เสียวสิครับ เจอเจลรูดซะขนาดนั้น ลองเปลี่ยนมาลองบิ้วท น้องดูบ้าง เท่านั้นแหละครับ ความบันเทิงก้อเกิด ซอกคอ ไล่ลงมาที่หน้าอก น้องดิ้นพล่านเลย ครางกระเส่าตลอด นึกว่าไปโดนอะไรน้อง ลองไล่ลงมาเรื่อย ไต่ลงมาตามท้องน้อย ไล่ลงมาเรื่อยเฉี่ยวไปเฉี่ยวมานิดๆ ลองแตะที่เนินน้องไปนิดนึง คราวนี้มาทันทีครับ ทั้งเสียงทั้งอาการ สักพักน้ำตามมาเพียบ กลิ่นไม่มีให้กวนใจนะครับ จัดไปยาวๆ ข้างล่างสวยไม่แพ้s227 เลยนะครับ แต่อาการมาเยอะกว่า แตะเป็นดิ้น ยิ่งดิ้นยิง่ละเลงลงไป ทาให้หนักเคยมั้ยครับทาสี แต่ทำไม่มันเหนื่อยเหมือนมีอะไรกัน ฟิวสแบบนั้นเลยครับ ยิ่งทาน้องยิ่งดิ้น เสียงเริ่มมาเต็ม กระตุกตลอดเวลา ขาก้อจ้องจะหนีบ ต้องคอยดันขาไว้ ลิ้นก้อละเลงไป ยิ่งทายิ่งมันส์ครับ เจอน้องเป็นแแบบนี้. สักพักขอน้องลองถูหน่อย น้องไม่ขัดขืนครับ ยกล้อขึ้นมาถูกันเลย ถูๆไถๆ มีเสียวพลาดนิดๆ. ใครชอบฟิวส์แบบนี้ ไปจัดได้เลยนะครับ ยิ่งถูน้องยิ่งร้องยิ่งกระตุก น้องบอกมาทำให้พี่เสร็จ ไม่ใช่มาทำให้หนูเสร็จ สรุปเลยดีกว่าครับ ถ้าชอบหน้าตาน่ารักออก เอ็กซๆ นิดๆ นม34B ทรงสวย ข้างล่างปิดสนิท ต้องใช้ลิ้นแหวก เนื้อตัวดีๆแน่นๆผิวเนียนๆถึงจะไม่ขาวมาก ทาสี อร่อยจริงๆต้องรีบจับจองครับน้องนานเข้าที สนุกมากครับวันนี้ ต้องรีบกลับไปซ้ำด่วน. แน่นอน คนนี้ เกินเวลาไปเกือบครึ่ง ชม ไปก่อนนะครับ มีอะไรดีๆจะมาเล่า ไม่ดีไม่เล่าให้ฟังครับ

ออฟไลน์ Automan01

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 31
Re: ใกล้ๆใช่เลย เกือบไปไม่เป็นApril@Funky
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 15, 2017, 08:09:54 AM »
ขอบคุครับ เล็งน้องApril ไว้อยู่พอดีเลย ^^

ว่าแต่ค่าเสียหายของน้องเท่าไหร่ครับ

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
Re: ใกล้ๆใช่เลย เกือบไปไม่เป็นApril@Funky
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 15, 2017, 10:10:17 AM »
 :81:

ออฟไลน์ NotNowZ

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 8
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 18, 2017, 07:45:08 PM »
 :81: