ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สาดน้ำก่อนสงกรานต์ น้อง หรรษา CELEB พระราม5 ปลากรุ๊ปกริ๊ป  (อ่าน 2260 ครั้ง)

ออฟไลน์ 0000000

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
    ก่อนสงกรานต์เกิดอาการเพลียอยากพักผ่อนขับรถไปเลื่อยผ่านแถวพระราม5 นึกขึ้นเคยอ่านเจอการบ้านน้องหรรษา CELEB พระราม5 เลยเข้าไปถาม  น้องว่างพอดีได้ฤกจัดแจงขึ้นห้องอาบน้ำ น้องถามจะเลื่อยๆหรือเริ่มเลย เราก็เกรงใจน้องก็บอกเลื่อยๆแต่ ขึ้นเตียงปุป หรรษาสมชื่อปัป ไม่เลื่อยเลยคับไม่ถึง 20 นาทีแพ้แตก ไป 1 :013:  น้องก็นั่งคุยนั่งเล่นแถมนวดไห้ น้องบอกเดวจัดไห้อีก ฟิลดีคับบิ้วสุดคับ พี้แตกอีก 1 รวมแพ้ไปสอง โดยรวมน้องน่ารักคับ บริการดีคับ :013:

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48

ออฟไลน์ NotNowZ

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 8
 :002: ขอบพระคุณมากครับผม

ออฟไลน์ ตี๋ ดอยตุง

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 47
น่าไปเยือนจุง