ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ค้างส่งการบ้านน้องยูกิ @Britney Spa ++ปลาขยี้ใจ  (อ่าน 2688 ครั้ง)

ออฟไลน์ Biggyyy

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 5
***ขออภัยที่ค้างส่งนานมากๆ นะครับ***

ในที่สุด !!!! ก็ถึงเวลาอันเป็นสมควร โอกาสดีดีประจวบเหมาะที่ผมไม่ติดอะไร กลับไปเยี่ยมเยือนบ้านหลังเดิมสักหน่อย
ผมเชคโปร์ไฟล์ในเวปอยู่นานจึงตัดสินใจแน่วแน่ว่า วันนี้จะลองหยั่งเชิง “น้องยูกิ” สักครั้ง
หลังจากโทรพูดคุยถามโปร์ไฟล์กับน้องพีอาร์ PR.N’Bell ประจำบ้านบริทนีย์ จนรู้ความ
ผมผ่านร้อนหนาว วนเวียนมาที่นี่ไม่รู้กี่ครั้ง น้องๆ หลายคนทำให้ผมพึงพอใจตามสไตล์ของน้องๆ แต่ละคน
แต่สำหรับน้องยูกิ นี่จะเป็นครั้งแรกที่จะได้เจอ
......แต่ผมอยากบอกไว้ว่า...Britney Spa ซ่อนที่เด็ดไว้เสมอ......

โดยส่วนตัวผม เสปคผมชอบแบบหมวย-ขาว-อวบ แต่สำหรับ “ยูกิ” เธอสวนทางอย่างสิ้นเชิง
บุคลิกมาดมั่น สายตาจิก แลดูเหวี่ยง ดูหยิ่ง แต่พอน้องแนะนำตัว เธอยิ้มและดูมีเสน่ห์อย่างเหลือเชื่อ
ผมถามเนื้องาน PR.N’Bell ยิ่งกล้าการันตีว่าเด็ดจริง ผมก็ไม่รอช้า
ยิ่งได้รู้ถึงโปร์ไฟล์ว่าขึ้นกล้อง ผมยิ่งอยากพิสูจน์ อยากลิ้มลอง
พอขึ้นห้องไปผมก็เริ่มเหวี่ยงแห-ลากอวน มุมนั้นบ้างนี้บ้าง
ยอมรับครับว่าสายตาเหวี่ยงๆ นั้นเหมาะกับการถ่ายภาพจริงๆ

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
Re: ค้างส่งการบ้านน้องยูกิ @Britney Spa ++ปลาขยี้ใจ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 18, 2017, 05:28:11 PM »
แถมอีกสักใบ ตรงไหน มุมไหน

โดนใจ   เตะตา   แตะตัว   ตั้งตรง !!!!!

ได้แต่บอกในใจ เย็นไว้น้องชาย

• *
Re: ค้างส่งการบ้านน้องยูกิ @Britney Spa ++ปลาขยี้ใจ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 18, 2017, 06:14:26 PM »
จากนั้นน้องก็พาผมไปอาบน้ำ แต่ผมเองก็อาบมาแล้ว เลยแค่พอให้น้องช่วยถูพอเป็นพิธีซะมากกว่า
ยิ่งคุยกันผมว่าน้องยูกิ เค้าดูแฟรนลี่มากๆ นะ แววตาสดใส ไม่ได้ดูหยิ่ง ดูเหวี่ยงเหมือนตอนที่มองครั้งแรกเลย
ผมชวนน้องคุยไป จับปลาไป สร้างบรรยากาศไปเรื่อย น้องเป็นไปตามฟิวส์มากๆ ทุกอย่างล้วนให้ใจพาไปจริงๆ
เราเริ่มแลกเปลี่ยนความคุ้นเคยที่จูบแรกละมุนละไม ไม่มีติดขัดครับ เราเริ่มสัมผัสกันมากขึ้น
ผ่านมาถึงช่วงเนินภูเขา 34 แท้ทรงธรรมชาติ สะกิดนิดหน่อยพอชูชัน
ผ่านที่ราบลุ่มมีพงไม้ครื้ม สมกับสาวผิวสองสี เนื้อตัวพอจับกระชับมือ
ลองทดสอบช่วงล่างบอกคำเดียว “ไดเกียว” แท้ๆ

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 18, 2017, 06:21:34 PM »
ผมเชคอยู่นานสองนาน น้องขอเปลี่ยนเป็นฝ่ายเชคสภาพหัวจ่ายของผมดูบ้าง
ถอดสลักครอบเสร็จสรรพ น้องเชคหัวจ่ายให้บอกเลยครับ
จังหวะจะโคน ขึ้น-ลง จะเน้น หรือ จะแผ่ว บรรเลงไม่มีขาดตอน
อีกทั้งสองมือประสานช่วยกัน ผมก็ไม่พลาดที่จะช่วยเร่งเร้าน้องด้วย
แต่ข้างในนั้นทำได้แค่สัมผัสเพียงปลายนิ้ว ใจของผมก็แทบอยากจะไปให้ถึงจุดหมาย
พลางจินตนาการไปถึงที่ที่ไม่สามารถรุกล้ำได้ แอบมีเสียงเบาๆ เล็ดลอดมาแว่วๆ
กระตุ้นต่อมอารมณ์ให้ใกล้จวนจะระเบิด
ผมตั้งใจว่าอยากจะพุ่งทะยานไปในอากาศ
แต่สุดท้ายก็แพ้น๊อคตายคารังจวนจนหมดหลอด...

เริ่ม และ จบ ได้อย่างสมบูรณ์

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 18, 2017, 06:26:14 PM »
น้องช่วยคลีนทุกจุด ให้เรียบร้อย ก่อนเอนตัวนอนข้างๆ ผม
เราพูดคุยแลกเปลี่ยนกันในหลายๆ เรื่อง
ผมรู้สึกเหมือนได้เพื่อนใหม่
ได้รู้จักกันมากกว่าแทนที่จะมองแค่ภายนอก

น้องทำให้ผมรู้สึกคิดแปลกออกไป ที่สำคัญผมยังรู้สึกอีกว่า

“ถ้าผมมีโอกาส ก็อยากจะเจอกันอีกสักครั้ง”

ผมไม่เคยรู้สึกอยากค้นหา ใคร่รู้ในตัวน้องคนไหนๆ มาก่อน
เป็นหนึ่งในน้องๆ ที่ผมชอบนะ น้องอัธยาศัยดี คุยเข้าใจง่าย มีความเป็นกันเอง
แต่ยังมีความอ่อนน้อมและดูเป็นคนที่มีความรับผิดชอบในงานมากๆ รับผิดชอบลูกค้าดีมาก
ไม่ได้แสดงอะไรที่รู้สึกว่าต้องทำๆ ให้จบๆ หรือไม่พอใจ เหมือนกับบุคลิกที่น้องเป็นสักนิดเดียว
รูปลักษณ์ภายนอกตัดสินยูกิไม่ได้จริงๆ ครับ ต่อไปผมคงต้องทบทวนมากกว่านี้ 

ก่อนจากเรายังได้นั่งคุยกันต่อสักพักกันในร้านกับน้องๆ
ในร้าน Britney Spa บรรยากาศกันเองดีครับ สนุกสนาน
ไม่พลาดที่จะแวะมาอีกในครั้งหน้าแน่นอน

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 18, 2017, 06:30:27 PM »
:032: :032: :032: :032: :032: :032: :032: :032: :032:

ให้คะแนนความพึงพอใจ  ถ้าตัดสเปคส่วนตัวของผม

- ยูกิคือ สาวเปรี้ยว เฉี่ยว มั่นใจในตัวเอง น่าค้นหา หน้าหยิ่งแต่จริงใจ
-หน้าตา รูปร่าง อัธยาศัย 9.5
-ช่วงล่าง เครื่องยนต์ภายใน 8.5
-หน้าอก เนื้อตัว นุ่มนิ่มเนื้อเบา 6.5
-ฟิวส์ อารมณ์ร่วม เต็ม 1000000 !!!!!

:044: :044: :044: :044: :044: :044: :044: :044: :044: :044: :044: :044:

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: เมษายน 18, 2017, 07:27:30 PM »
 :032:

ออฟไลน์ ราชาโจรสลัดด

• โสดเสมอ...เมื่อเธอถาม
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 315
  • ความเจ้าชู้ มันอยู่ในสายเลือด อิอิ(^.^)
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: เมษายน 18, 2017, 08:43:07 PM »
น่าเซกซี่มากครับ ขอบคุณการบ้านนะครับ :044:
...ตาสามารถมองเห็นสิ่งที่ไกลได้ แต่ไม่สามารถ มองเห็นคิ้วของตน...

ออฟไลน์ noise

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 106
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: เมษายน 18, 2017, 10:22:15 PM »
 :044:

ออฟไลน์ เฮียจั๊ก

• เข่าขาดในตำนาน
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 2868
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: เมษายน 19, 2017, 02:26:05 AM »
ปาสวยงดงามมากครับผมคงไม่มีปัญญาถ่ายน้องได้สวยเท่ากะท่าน :004: