ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: กลิ่นดาว @lovelyspa นู๋อยากฟินคะพี่  (อ่าน 1233 ครั้ง)

ออฟไลน์ HS007

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 7
กลิ่นดาว @lovelyspa นู๋อยากฟินคะพี่
« เมื่อ: เมษายน 18, 2017, 07:46:37 PM »
 :035:
วันนี้ไปที่เดิม เพราะมีผู้ใหญ่ใจดี

ไม่มีใครไว้ในใจผ่านไปเลยแวะสักหน่อย

เจอน้องกลิ่นดาว ตัวเล็กใสๆ ราคาเบาๆเลยจัดซะหน่อย

น้องใจดีพี่นู๋อยากกินเบียร์เด่วนู๋เลี้ยงเอง

55แบบนี้ก็ได้เหรอ ผมเลยบอกจัดไป

แต่ผมนั่งดูน้องเขากิน เปลือยป่าวทั้งสองคน

กินเบียร์ แบบเนื้อแนบเนื้อฟินไปอีก สักพักเริ่มได้ที่อารมณ์เริ่มมา

นัวกันเลยปากปะกบปาก ลิ้นชนลิ้น

น้องเริ่มบิ้วผม ไปเรื่อยๆ ฟินมาก จากนั้นก็ร้องเพลงให้ผมฟัง

ลืมเรื่องนวดไปเลย

แล้วก็โหลดซีดี จัดทุกกระบวนท่า น้องบอกนู๋อยากเสร็จ พี่เลยจัดให้

สักพักถึงที่หมายพร้อมกัน หินนอนกอดกันเขี่ยไปเขี่ยมา

น้องผิวพรรณดีครับ ไม่มีแตกลาย

ลองมาทดสอบกันได้สายหื่นไม่ควรพลาด

ขอบคุณผู้ใหญ่ใจดีครับ

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
Re: กลิ่นดาว @lovelyspa นู๋อยากฟินคะพี่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 18, 2017, 10:31:27 PM »
 :81:

ออฟไลน์ NotNowZ

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 8
Re: กลิ่นดาว @lovelyspa นู๋อยากฟินคะพี่
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 25, 2017, 05:11:13 PM »
 :048: