ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น็อตโตะ lovely spa  (อ่าน 712 ครั้ง)

ออฟไลน์ rafa123

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
น็อตโตะ lovely spa
« เมื่อ: เมษายน 18, 2017, 10:58:25 PM »
ห่างหายจากวงการไปนานหลายเดือนเพราะรู้สึกเบื่อๆแต่และแล้วเวลาอันสมควรก็มาถึงได้มาเยือนที่ lovely spa อีกครั้งบอกตามตรงว่าติดใจที่นี่มากๆ ว่าแล้วก็เรียกน้องๆมาดูตัวแล้วก็มาสะดุดตากับน้องน็อตโตะ

ขาวสวยกมวยเอ็กมากๆๆน้องบอกว่านานๆๆจะมาทีหาตัวยากหน่อยครับน้องหน้าตาสวยแบบหมวยๆตัวเล็กๆขาววมากกกแต่ดูเฟฟิมดีครับ แต่หน้าอกนี่ไม่ใช่ย่อยเลย ขึ้นไปน้องอาบน้ำให้แบบเรื่อยๆไม่หวือหวาอะไรแต่ก็สะอาดดีครับ มาที่เตียงผมนอนให้น้องนวดหลังให้สักพักรู้สักเหมือนมีอะไรมาถูไถที่หลังรู้สึกได้ถึงความนุ่มนวลมันคือหน้าอกอันใหญ่โตของน้องเค้านั่นเอง  น้องถูไปแล้วก็ครางไปเสียวได้อารมณ์มากครับแล้วน้องก็น้องชวนให้หันหน้ามายังไม่ทันไรน้องจู่โจมผมอย่างหนักทั้งลิ้นทั้งหน้าอกแล้วนาผืนน้อยก็ถูไถกับน้องชายผมอย่างเมามันส์จนผมไม่สามารถจะทานได้จึงตีองแตกพ่ายไปอย่างยับเยิน น้องเป็นคนบิ้วได้มันส์ถึงใจมากครับ คุยง่ายน่ารัก ใครชอบแนวนี้จัดโลดด ใครชอบงานเบาๆขาวๆใสๆเน้นนวดเยอะๆจัดเลยครับน้องน็อตโตะครับไม่ผิดหวังแน่นอน

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
Re: น็อตโตะ lovely spa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 19, 2017, 06:33:13 AM »
 :81: