ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สัมพัสความขาวเนียน และเต้าอลังการ น้องฮันนี่@Arena Spa  (อ่าน 1740 ครั้ง)

ออฟไลน์ Banana_Sweet

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
   :012:   
  ช่วงสงกรานต์แวะไปโฉบที่ อารีน่ามาครับ ได้ข่าวว่ามีน้องมาใหม่น้อง ฮันนี่
ตัวจริงขาวสวย หุ้นดี จมูกทำ แต่หน้าอกนี่ซิ 36 ครับ ถึงหน้าอกจะทำมาแต่จุกก็สวยชมพู
สำหรับผมปกติชอบแต่ของแท้ๆ แต่วันนี้บอกได้ว่าดีใจที่ได้ลองและก็ไม่ผิดหวังครับ
นมสวยเค้าครึงตึงมือดี สมส่วน โดยรวมแล้วน้องโอเคเลย  แก้ผ้าแล้วเกิดอารมย์ร่วมทันที

เรื่องงานก็พอสมควรครับไม่ได้แรงอะไรมาก ถ้าชอบแบบแนวธรรมชาติ สไตน์นี้เหมาะครับ
แต่ส่วนที่ผมชอบที่นิสัยคือไม่รีบไหลลื่นดี พูดจาดี เลยเป็นสาเหตุที่อดไม่ได้ที่จะต้องขอ
เปิดออปชั่น งานนี้ผมไม่พลาดจัดเต็มไป ไม่ตกหล่นครับ คุ้มค่าที่ได้ลิ้มลอง

:034:   

ออฟไลน์ I Like Doggy Style

• เน้นตูด ไม่เน้น นม
  • Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 73
น้องสายหวานนุ่มนิ่มครับ งานไม่ได้บู๊ดุเดือดเหมาะสำหรับคนที่ชอบแนวนวดกะปู๋จริงๆ

น้องพูดจาดีน่ารัก "พี่คะๆ" ฟังแล้วเคลิ้ม

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48

ออฟไลน์ สายล่อฟ้า

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 68
น้องสายหวานนุ่มนิ่มครับ งานไม่ได้บู๊ดุเดือดเหมาะสำหรับคนที่ชอบแนวนวดกะปู๋จริงๆ

น้องพูดจาดีน่ารัก "พี่คะๆ" ฟังแล้วเคลิ้ม
สายนี้ ชอบๆๆ

ออฟไลน์ AMERICANO

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
 :84:  ชอบเหมือนกัน  :87:

ออฟไลน์ Black Coffee

• ลืมสิ่งไม่ดีในอดีต แล้วอยู่กับปัจจุบันให้มีความสุข แล้วทำสิ่งดีๆให้มีอนาคต
  • Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
  • ขอบคุณทุกๆคนที่ทำให้ผมมีความสุข
 :037: ของเขาดีจริงๆนะ  :044: