ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านขึ้นคู่น้องพราด้ากับน้องอิงลิช lovelyspa  (อ่าน 1325 ครั้ง)

ออฟไลน์ ton001

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
วันนี้ขอส่งการบ้านย้อนหลังครับ
ถึงร้านประมาณ1ทุ่ม PRคนสวย เรียกน้องๆออกมาเดินโชว์ตัว ขอบอกว่าน้องที่ร้านเยอะมากๆครับ เลือกกันไม่ถูกเลย เล็งน้องไว้2คน น้องพราด้า,น้องอิงลิช แต่น้องพราด้าปกติไม่เคยขึ้นคู่กับใคร วันนี้น้องยอมขึ้นด้วย จัดเลยครับ แถมส่วนลดขึ้นคู่ให้ 500บ. ผู้ใหญ่ใจดีมอบส่วนลดให้อีก ขอบอกว่าคุ้มมากๆครับ
ตัดมาที่ห้อง น้อง2คน ..... ขนาดครั้งแรกนะ น้องแบ่งโซนครับ น้องอิงลิชฝั่งขวา , น้องพราด้าฝั่งซ้าย น้องมาถึงรุกกันหนักมาก ไอเราก็ไม่ยอม มือซ้าย,ขวาเริ่มทำงานต่อเลย ขอบอกอีกเลย น้องทั้ง2คน ช่วงบั้นท้ายสวย น่าฟัดมาก :006:
เป็นช่วงเวลาที่เสียวมากๆ น้องรุมทั้งซ้าย,ขวา เดี๋ยวขึ้นบน เดี๋ยวลงล่าง สุดท้ายต้องยอมแพ้ครับ ยอมรับว่าเสียวมากๆครับ
เป็นการขึ้นคู่ครั้งแรกของน้องพราด้า,น้องอิงลิช แต่ไม่ติดขัดอะไรเลย งานดีไหลลื่นมากครับ
รอบหน้าน้องขอมาขึ้นเดี่ยวแบบจบ  ได้ครับ แต่ขอทีละคนดีกว่า 555

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
Re: การบ้านขึ้นคู่น้องพราด้ากับน้องอิงลิช lovelyspa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 19, 2017, 08:56:23 AM »
 :032:

ออฟไลน์ DarkMaul

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 64
Re: การบ้านขึ้นคู่น้องพราด้ากับน้องอิงลิช lovelyspa
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 19, 2017, 10:53:02 AM »
แซนวิช น่าอิจฉามากฮะ :81:

ออฟไลน์ Vittz

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 24, 2017, 07:25:48 AM »
.