ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านน้อง รุกะ @ Lovely Spa  (อ่าน 668 ครั้ง)

ออฟไลน์ Micro_T

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 20
การบ้านน้อง รุกะ @ Lovely Spa
« เมื่อ: เมษายน 19, 2017, 03:24:09 PM »
 หลังจากหยุดย่วก็ได้เวลาไปปลอดปล่อย ว่าแล้วก็เดินหน้าไป Lovely Spa ครับ ไปแบบไม่จอง ถามๆ ดูวันนี้ใครเข้าแล้วบ้าง ติดใจชื่อหลายคนเลย แต่วันนี้ ผมมีเทรนเนอร์ดี ครับ แนะนำ น้อง รุกะให้ ตกลง แบบไม่ต้องดูตัว ...  :034: ทั้งที่ปถึงที่แล้ว ... แต่ แนะนำขนาดนี้ แสดงว่าต้องมีอะไรดีแน่ๆ จ่ายค่าสินสอด แล้ว เตรียมขึ้นงานแบบลุ้นๆ ครับ หน้าก็ยังไม่เคยเห็น :044: งานเป็นยังไงค่อยมาดูกันครับ

มาที่ห้อง น้องชวนอาบน้ำก่อนเลย ถอดชุดออกมา ผิวขาว เนียนได้ดีจริงๆ ครับ หุ่นบางๆ ไฟหน้าพอดีมือ ดูดมันส์มากๆ งานอาบน้ำนี่เปื่อยๆ ยืนนัวกันจนเปื่อย น้องไม่ถิย ผมก็ไม่ถอย จนไม่ไหวและ ป่ะๆ ต่อที่เตียง  :034: พักยก นอนให้น้องนวดหลังก่อน นวดดีระดับนึงครับ แต่น้องตัวนิดเดียว แรงอาจจะน้อย หันหน้ามาต่อกันดีกว่า ... :032: สานต่อจากในห้องน้ำ น้องชายผม มีหายตัวเป็นช่วงๆ แต่งานบิ้วน้อง ถือว่าเสียวเอาเรื่องเลยครับ ผลัดกัน ลุก ผลัดกันรับ ไม่นานก็ต้องยอมแพ้น้องเค้าไปครับ แต่ร้องรุกะนี่ GF ล้นเหลือเลยครับ ดูแลดีมากๆ ครับ  :002:

ขอบคุณ Lovely Spa นะครับ งานดีมีคุณภาพ ไม่เสียเครดิตคนเชียร์จริงๆ ครับ ขอบคุณคุณแอ้นะครับ ดูแลดี มีน้ำดื่นให้ด้วยนะครับ ร้านนี้ ไม่คิดเงิน  :034: และที่ขาดไม่ได้ก็ท่านผู้ใหญ่ใจดี ที่ให้ส่วนลดการบ้านทุกครั้งเลย ผมเลยไปฟินได้บ่อยๆ  :048:

ออฟไลน์ tm_pk

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 12
Re: การบ้านน้อง รุกะ @ Lovely Spa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 19, 2017, 05:37:39 PM »
 :027:

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
Re: การบ้านน้อง รุกะ @ Lovely Spa
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 19, 2017, 07:20:40 PM »
 :032: