ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ซ้ำแล้วซ้ำอีก ยังไงก็ต้องไปซ้ำอีกแน่ๆ กับน้องคนนี้ โอปองแปง ดงดอกไม้  (อ่าน 1761 ครั้ง)

ออฟไลน์ DKNB

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2
เมื่อช่วงสงกรานต์ที่ผ่านมา ว่างๆ ไม่ได้ไปไหนเปิดไลน์ดู อ่ะๆๆๆ ไปบ้านดอกไม้ดีกว่า :032: :032:  เลยจัดการไลน์คุยกับ PR สุดหล่อสอบถามเรื่องน้องๆ ว่ามีใครอยู่มั้งปรากฎว่า น้องแปง เข้าร้านด้วย!!! เลยจัดการจองน้องซะ แล้วก็รีบแว๊นไปที่ร้านด้วยใจโหยหาฟุดๆ  ถึงร้านก่อนเวลานิดหน่อย ก็เลยนั่งรอสักพัก ชำระค่าสินสอด แล้วรอน้องสักพัก น้องลงมารับ แม่เจ้า!! วันนี้มาชุดนักเรียนญี่ปุ่นนนนน น้องยิ้มหวานแล้วพาขึ้นห้องพอดีวันนี้ มาเร็วห้อง VIP ว่างน้องเลยชวนเข้าห้อง VIP เลย น้องบอกเตียงใหญ่ดี อ่ะจัดไปเข้าห้องได้ ตูดยังไม่ทันถึงโซฟา น้องเข้ามาแลกเปลี่ยนของเหลวในปากก่อนเลย จากนั้นก็โดนจับขอดเกล็ด มีแอบกินนมเล็กน้อย แล้วก้ไปอาบน้ำล้างตัวกันในห้องน้ำ น้องแปงก็ยังคงเป็นน้องแปง ขัดถูทุกซอกทุกมุม รวมถึงน้องชายโดนน้องเอาลิ้นทำความสะอาดกันแบบสดๆ แถบมีสุดคอแล้วทำหน้าตาแบบหน้ารังแกสุดๆ ไม่ไหวแล้วจ้าาาา
ไปที่เตียงดีกว่าขึ้นเตียงมาตำราไม่ต้อง อารมณ์ล้วนๆ แลกลิ้น กินนม ทาสี มาเต็ม แอบแกล้งน้องจนน้องเสร็จไป 2 รอบแต่ไม่ยอมให้โหลด CD น้องทนไม่ไหว มีเอาคืนจับน้องชาย จิ้มจุ่มสุดท้าย ผมก็ทนไม่ไหวต้องยอมให้น้องโหลด CD แล้วน้องก็จัด WOT มาแบบหมั่นเขี้ยวเหมือนรอมานาน จนผมทนไม่ไหว แพ้แตกน้องนอนสิ้นสภาพนักศึกษา  กันปายย

สรุป โอปองแปง  บ้านดอกไม้ ชื่อนี้ การันตีคับของดีจิง รถถังฝั่งธน บู้ไส้แตก ใครชอบสายบู้ต้อง่ลองคับ GF น้องผมให้ ระดับ infinity ไปเลยหาตัวเลขใส่ให้ไม่ได้จริง

เดี๋ยวมีซ้ำอีกหลายรอบแน่นอน คับผม   :032: :032: :032: :032:

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48

ออนไลน์ vassa

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 19
ดวงยังไม่สมพงกะน้องสักที เปนโรคไม่ชอบจอง555

ออฟไลน์ DKNB

• *
ดวงยังไม่สมพงกะน้องสักที เปนโรคไม่ชอบจอง555

ไม่จองเจอน้องยากคับ คิวจองยาวเหยียด บางวันน้องไปฟิตเนส อีกเจอตัวข่อนข้างยาก ขนาดผมจองยังเคยพลาดน้องติดธุระเลย  :009: :009:

ออฟไลน์ Romeo Montague

• Fuck Play Love...
  • Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 12
  • Love is Forever but Sex is Not
คนนี้งานดีจริง ต้องหาเวลาไปซ้ำบ้างละ  :88:

ออฟไลน์ noonoy

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
ผมคนนึงถ้าเจอน้องที่ฟิวงานถูกใจจะไม่เปลี่ยนคนครับ ยอมซ้ำมีแต่ทอนกับทอนครับ :044:

ออฟไลน์ wun

• *
  • Like: 0
ปลากรอบเด็ดมาก แต่ที่เด็ดกว่าคือปองแปง