ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านน้อง OPPO @ OMG SPA + ปา  (อ่าน 5497 ครั้ง)

ออฟไลน์ BabyPoo

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 2
Re: ส่งการบ้านน้อง OPPO @ OMG SPA + ปา
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2017, 09:49:20 PM »
             สักพักน้องเริ่มบิ้วให้ด้วยการจุ๊บเบา ๆตามแผ่นอก ใช้ลิ้นละเลงหัวนม มือก็ป้วนเปลี้ยนคลำน้องชายผมด้วยความเอ็นดูอย่างแผ่วเบา   อยู่ใกล้กันแค่นี้ผมชักนอนไม่นิ่ง ใช้มือบีบเคล้นบัวตูมของน้องคืนบ้าง สักพักน้องก็บิ้วลงต่ำไปที่น้องหนู ผมกำลังลุ้นว่าน้องจะทำให้อย่างไร ภาพที่เห็น คือน้องอยากร้องเพลงแล้ว คว้าเอาไมค์ของผมมาร้องเพลง น้องร้องได้ดีมาก ขนาดไม่มีดนตรีเป็นแบ๊คกราวด์ น้องไม่ร้องแบบลิปซิ้งค์ สามารถร้องเพลงสดสดได้เลย งานน้องนิ่มนวลมากจนผมแทบทนไม่ไหว เห็นท่าไม่ดี ผมก็เลยจับน้องให้ขึ้นมานอนกอดทับบนตัวผม ผมเอาคืนน้องบ้างสวมวิญญาณ เด็กน้อยผู้หิวกระหายเห็นนมอยู่ตรงหน้าไม่ได้ต้องคว้ามาดูดตามสัญชาติญาณ คุณจิ๋ม กำลังทับอยู่บนน้องจู๋ชองผม ผมปล่อยให้น้องทำท่าบีทูบีล่างให้ อ้า....สาหร่ายห่อกล้วยนี่มันจังเลย สักพักผมรู้สึกได้ว่าที่เนินสาหร่ายของน้องไม่ห่อกล้วยเฉย ๆเสียแล้ว แต่กำลังรดน้ำน้อย ๆ ที่ต้นกล้วยของผม ความรู้สึกแบบนี้ผมชอบมากเลย สักพักผมก็ได้ยินเสียงครางเบาๆ จากลำคอของน้อง ผมอยากแกล้งน้องเขาบ้างก็เลยลุกขึ้นมานั่งคร่อมดูจิมินิน้อง  แล้วแปรงร่างตนเองเป็นช่างทาสี ใช้แปรงผมทาสีให้ที่จุดยุทธศาสตร์ของน้อง ตอนนี้น้องคงกินของเผ็ดมา คงเผ็ดมาก เสียงซี๊ดซ๊าดดังแผ่วๆจากลำคอ ผมทาสีจนสมควรแก่เวลา คูหาสวรรค์ของน้องเปียกปอนไปด้วยหยาดน้ำที่กลั่นออกมาจากภายในถ้า

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
Re: ส่งการบ้านน้อง OPPO @ OMG SPA + ปา
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2017, 09:52:28 PM »
            ผมรู้ว่าตอนนี้ น้องคงพร้อมจะเล่นจ้ำจี้กันได้แล้ว ก็ลุกขึ้นโหลดซีดีที่ชอบ จัดท่านอนน้องให้เข้าที่   มองกลับไป อุ๊แม่เจ้าน่ากอดจังเลย ผมไม่รอช้าเข้าประกบอยู่ข้างบน  กอดน้องไว้น้องก็กอดตอบ จมูกผมก็ไซร้ไปตามลำคอ มือที่ว่างก็คลึงเค้นบัวงามไป-มา ผมปล่อยให้น้องจู๋ไปเล่นกับน้องจิ๋ม เด็ก ๆ เขาเล่นกับอย่างสนุกสนาน ส่วนผมจัดท่าเปลี่ยนไปมา งานน้องตามใจดีมาก ถ้าไม่ลำบากนักน้องยอมให้จัดโดยดี สักพัก สุดท้ายผมก็สู้ไม่ไหว แพ้น๊อคน้องเขาจนได้ แต่เป็นความพ่ายแพ้ที่ต้องรอวันกลับมาแก้มือ ขึ้นบัญชีไว้แล้วว่าน้องอ๊อพโป คราวหน้าพี่จะมาแก้มือน้องอย่างแน่นอน 

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2017, 09:54:23 PM »
           เราลุกขึ้นไปอาบน้ำทำความสะอาดกันและกัน แต่งตัวพร้อม ก่อนจาก ที่ขาดเสียมิได้ก็คือต้องให้รางวัลน้องพอสมควร ตอบแทนที่น้องให้การบริการอย่างดียิ่ง ก่อนลงก็สั่งน้องไว้ว่าถ้าได้โอกาสพี่จะมาแก้ตัวกับน้องแน่นอน ต้องมาซ้ำ     
   ลงไปที่ทำงานพีอาร์ เน ถามว่าเป็นอย่างไรบ้าง ผมก็ตอบแบบสรุปไปว่าน้องเยี่ยมมาก งานไม่หล่น ทอนกระจาย คราวหน้าจะมาขึ้นซ้ำกับน้องแน่นอน กาชื่อนี้ไว้แล้ว น้อง อ๊อพโป้ โอ้มายก๊อต

ขอขอบคุณร้านโอ้มายก๊อต ที่เอื้อเฟื้อ ปา ร้าน และสถานที่ในการถ่ายภาพ  น้องโบว์ และ พีอาร์เน ที่อำนวยความสะดวกครับ

ออฟไลน์ noise

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 106
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2017, 10:26:42 PM »
 :034:

ออฟไลน์ 🦊WolfWallstreet🦊

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 1054
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2017, 12:24:16 AM »
หุ่นน้องน่ากินมากกกกครับ  :92:

ออฟไลน์ Kamui

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 118
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2017, 07:47:20 AM »
การบ้านเยี่ยมครับ

ออฟไลน์ FC-ท่านโซ

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • คืนนี้อยากได้กี่ครั้ง
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2017, 10:09:03 AM »
ชอบการบ้านมากครับ
ทำวันนี้ให้ดีที่สุด

ออฟไลน์ Savageline

• Don’t reason with life, let it be as it is
  • Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • ไม่เร่ง เน้นฟิลแฟน
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2017, 08:19:57 PM »
 :84: ขอบพระคุณมากครับ

ออฟไลน์ Trueyou

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2017, 11:57:38 PM »
สเปคเหมือนกันเลยชอบอวบๆ กอดแล้วได้อารมณ์แน่นๆ

• *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2017, 12:26:54 PM »
 :82: :82:
                   ขอขอบคุณทุกท่านที่เข้าเยี่ยมชมและให้ความเห็นครับ
                                                                     Longman