ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านย้อนหลัง เจเล่ Flower spa  (อ่าน 988 ครั้ง)

ออฟไลน์ rasta71

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ส่งการบ้านย้อนหลัง เจเล่ Flower spa
« เมื่อ: เมษายน 19, 2017, 06:03:38 PM »
เมื่อประมาณต้นเดือนมีโอกาส ได้ไปแวะร้านดอกไม้ มีสิทธฺการบ้านค้างไว้เลยไปจัด
 :048:
เข้าร้านไปตอนดึกๆหน่อย line ไปแจ้ง PR ไว้แต่ไม่ได้นัดน้องกะขอไปเห็นตัวจริงของน้องเอง แต่วันนี้ขอสายนมแท้

เปิดประตูร้านเจอลูกค้า 2 ท่านนั่งรออยู่ รู้สึกเกรงๆ เพราะทุกทีมาดึกมักไม่เจอใคร PR เข้ามาทักครับแนะนำน้อง เรียกคนแรกน้องไม่ว่างติดฟิตเนส :86: คนที่ 2 ยังไม่พร้อม ขอนั่งรอ PR ก็กลัวว่าจะรอนานเลยแนะนำน้อง เจเล่ ครับ เคยอ่านการบ้านน้องมาก็เลยตัดสินใจเลือกน้อง

จ่ายค่าเสียหาย น้องลงมารับ ตัวจิงน้องไม่ต่างจากรูปมากครับ เห็นแล้วของขึ้นเลย ขึ้นไปชั้น 4 เลย :037:

ถึงห้องก็ไม่รอช้าครับ จัดการอาบน้ำกันเลย นมน้องสวยมากครับเต็มมือดี ตอนอาบน้ำน้องถามพี่ชอบแนวไหน ผมบอกได้หมดครับบู้ก็ดี แล้วน้องก็ยิ้ม

ตัดมาที่เตียง นอนหันหลังให้น้องนวดก่อน พอหันหน้ามาเท่านั้นหละ  :013: หุ่นที่สุดยอดมาก น้องบอกว่าวันนี้เจอสายนมไปก่อนนะ น้องบุกผมเต็มที่เลย  :85:

น้องน่ารักครับ คุยเก่ง น้องบอกมาไม่บ่อย วันนี้ถือว่าโชคดีที่ได้เจอกัน

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
Re: ส่งการบ้านย้อนหลัง เจเล่ Flower spa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 19, 2017, 06:18:54 PM »
 :82: