ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องฮันนี่ ร้านอารีน่าสปา เนื้อหอมตัวขาวจุกชมพู ร่องอิ่มแฉะธรรมชาติ  (อ่าน 1476 ครั้ง)

ออฟไลน์ MILINDA

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 25
ไปตามคำเชิญชวนในทันใด อยากเจอน้องมาก กันพลาด จองเลยนะครับ

จองแล้ว 16.30 เวลาดี ชำระเงินเสร็จ 2000 บาทค่าครอสนะครับแล้ว

น้องก็เดินออกมาจากในห้องพักพร้อมอุปกรณ์การทำงาน น้องหุ่นดี ขาวๆ

เลย ถึง ห้อง 1203 จุดเกิดเหตุปิดประตูลงกลอนได้ น้องและผมเราคุยกัน

นิดหน่อย น้องก็แก้ผ้าแล้วอ่ะ ขาวไม่พอ ความเนียนโลหต้องตลึง นม 38

น้องเค้าโมมานะครับ แต่สดุดตรงที่จุกนมน้องนี่แหละมันชมพูดุจนมไม่เคย

ผ่านลิ้นใครมาเลย อาบน้ำกับน้องขาวขนาดนี้ผมก็ทั้งทั้งสีไปตามประสกคน

หื่น จู่โด่แข้งมาก แข็งอย่างบอกไม่ถูกเลย ออกๆจากห้องน้ำ รอไม่ได้ผมบอก

แล้วว่าหื่นมากนะครับสำหรับผม ก็น้องถูกสเป็ค ขาวหุ่นดี หน้าตาก็ดี จุกนมกล

นั้นผมระดมเลียอย่างไม่ยั้งเลยอย่างเดียว ทาสีได้อีกน้องตามใจดีจัง ร่องแดง

อิ่มแฉะธรรมชาติด้วย น้ำน้องมาจริงจังมาก เจลไม่ต้องใช้เลย ได้ใจขาหิ่นสุดๆ

น้องไม่ได้บู้ล้างผลาญนะ เพียงแต่อารมณ์ร่วมน้องดีอย่างมาก และก็จบด้วยดี

ออฟไลน์ Aluminum

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 9

ออฟไลน์ Romeo Montague

• Fuck Play Love...
  • Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 12
  • Love is Forever but Sex is Not
แจ่มครับ น่าตามไปหวดบ้าง

:032:

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48