ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ประทับใจกับสาวน้อยคนนี้ ข้าวซอย / safehouse ขาวสภาพเนื้อตัวเตมสิบ  (อ่าน 2089 ครั้ง)

ออฟไลน์ The Keys

• คน บ้า
  • Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 94
  • กุญแจสำคัญของชีวิต มันยุที่ตัวเราเลือกใช้มันเอง
หลังจากได้หยุดช่วงสงกรานต์ไป ร่างกายมันก้อยังคงเมื่อยตัว

ยังคงต้องหาที่ผ่อนคลายและ relax เพื่อให้มีแรงทำงานต่อในช่วงหน้าร้อนนี้คับ

สาวสวยน่ารักที่ผมอยากจะลองสัมผัส และอยากจะลองไปเจอ

หวยออกที่ เธอคนนี้คับ น้องข้าวซอย

เดกน้อยแห่งร้าน safe ผมสรรหาเวลาที่จะมาสัมผัสสาวสวยคนนี้

และแล้วด้วยเวลา บวกกลับความหื่นของกระผมเอง

ทำให้เราเจอกันในวันนี้คับ

• คน บ้า
  • Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • กุญแจสำคัญของชีวิต มันยุที่ตัวเราเลือกใช้มันเอง
หุ่นและสัดส่วนของเธอ น่าจะคงพอทำให้พี่ๆหลายท่านสนใจนะคับ

ผมก้อเปนอีกคนนึง ที่ชอบความขาว

หลงใหลไปตามกลิ่นสาวน้อยที่เพิ่งเข้าวงการ

เนื้อตัวแสนสุดจะน่าลอง และที่สำคัญ

เนินอกช่าง ขาวนวน เนียนละเมียดละไมเสียเหลือเกินครับ

• คน บ้า
  • *
อ้อนสักพัก กว่าน้องจะยอมให้จับปา

และเธอก้อเปนคยนเลือก ปาพวกนี้เองด้วยครับ

หลังจากที่ได้ปาถูกใจเธอ เราสองต่างให้สัญญาไว้ว่าจะปิดและเซนเซอร์รูปเธอแบบไม่ให้เหนหน้า

และผมก้อรับปากเธอ เผื่อหวังว่า รอบหน้าจะได้เตมที่กับเธออีกสักครั้ง

• คน บ้า
  • *
น้องน่ารักมากครับ ดูเปนกุลสตรี งดงามอ่อนหวาน

แต่ฟิวส์งานนั้นไม่ธรรมดาครับ

ช่วงล่างช่างเปียกด้วยของเหลวที่เรียกว่สารหล่อลื่น

โดนนิ้วล้วงไปน้องถึงกับจับแขนผมแน่น ไฟหน้าสีน้ำตาลอ่อนจนเกือบจะชมพู

ดูดเข้าไป เลียเข้าไปไซร้เข้าไป เอาจนเธอครวญครางออกมาเปนเสียง โอ้วว อ่าห์

มันช่างทำให้ผมเกิดความหื่น กระหายในการที่จะบุกและรุกเธอเสียจริงครับ

เราสองต่างผ่านต่างสร้างความเสียวให้กันและกันครีบ

งานนวดผมลืมไปเลยว่าต้องการมานวด เพื่อผ่อนคลาย

แค่ผลลัพธ์ ผมวันนี้คือการ ปลดปล่อยความหื่นกระหายแทน

น้องเปนฝ่ายรับที่ดีครับ และเธอก้อใช้ความสามารถเฉพาทางของเธอ

ช่วยบรรเลงเพลงรักของผม จนผมเสดพ่ายแตกไปในเวลา 1ชม.ที่มี

ฟินมากคับ ผมสัญญากับเธอไว้ ว่าเดือนหน้าจะรีบมาหาเธออีกรอบ

ออฟไลน์ I Like Doggy Style

• เน้นตูด ไม่เน้น นม
  • *
  • Like: 73
ผมสนใจร้านนี้มากเพราะใกล้บ้าน แต่ไลน์ไปถาม PR ไม่ค่อยตอบ

ตอบมาครั้งเดียวแล้วถามอะไรไปก็ไม่อ่านอีกเลย = ="

ดูหน้าไทม์ไลน์ร้านก็ไม่ได้  เลยไม่ได้ไปสักที หรือว่าร้านเค้ามีไลน์อื่นอีกมั๊ยครับ??
  :019:

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48

• คน บ้า
  • *
ผมสนใจร้านนี้มากเพราะใกล้บ้าน แต่ไลน์ไปถาม PR ไม่ค่อยตอบ

ตอบมาครั้งเดียวแล้วถามอะไรไปก็ไม่อ่านอีกเลย = ="

ดูหน้าไทม์ไลน์ร้านก็ไม่ได้  เลยไม่ได้ไปสักที หรือว่าร้านเค้ามีไลน์อื่นอีกมั๊ยครับ??

อ่อ พี่ลองโทรไปดีกว่าคับ ถ้างั้น แต่เดก เเจ่มเยอะยุ

ออฟไลน์ พญากระปู๋

• ....นิพพานอยู่ในใจ ความจังไรอยู่รอบตัว....
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 285
  • กินข้าวเย็นเป็นพญา

ร้านนี้ ให้ คำแนะนำ ดีนะครับ Pr เป็นกันเอง ลองทักไปใหม่ ดู ครับ

ผม เคยไปลอง น้อง Candy สวยมาก ครับ
" ผลิตการบ้าน ระดับ High Performance เท่านั้น "
รับชม สาวๆ ก่อนใคร >>>Click

• คน บ้า
  • *
ร้านนี้ ให้ คำแนะนำ ดีนะครับ Pr เป็นกันเอง ลองทักไปใหม่ ดู ครับ

ผม เคยไปลอง น้อง Candy สวยมาก ครับ

น้องแคนดี้ ไม่ยุสิคับวันที่ผมไป ไม่งั้น จะลอกจิงๆ fcพี่พญา

ออฟไลน์ ขุนเขาและสายน้ำ

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 8