ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านน้องเชอเบท Flower Spa  (อ่าน 2156 ครั้ง)

ออฟไลน์ Nerf

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ส่งการบ้านน้องเชอเบท Flower Spa
« เมื่อ: เมษายน 20, 2017, 05:47:42 PM »
เป็นการส่งการบ้านครั้งแรกของผมเลย หากท่านใดมีคำแนะนำบอกได้เลยครับ
ราวๆ บ่ายครึ่งแวะไปบ้านดอกไม้ ตั้งใจเล็งน้องโยชิไว้ เพราะเช็คในเว็บบอกน้องเข้าวันนี้ :012:
แต่พอไปถึง PR บอกน้องเข้าเกือบ 4 ครึ่ง ซึ่งผมมีธุระต่อ PR จึงแนะนำน้องเชอเบท พึ่งมาทำงานได้ 8-9 วัน
คนนี้ฟิวล์ตามใจ อ่อนหวาน PR บอก
 :048: ไม่รอช้า จัดแจงจ่ายค่าคอร์ส ก็ได้พบตัวจริง น้องก็พาขึ้นชั้นบน
ตัวจริงน้องต่างจากในรูปเล็กน้อย ระหว่างเดินขึ้นห้องน้องถาม พี่ชอบแนวไหน ผมบอกได้หมดครับ
ถึงห้อง เราต่างช่วยกันถอดชุด น้องหุ่นผอมไม่อ้วนเลย ไฟหน้าใหญ่มาก (จับไม่มิด เต็มมือดี)  :044:
งานอาบน้ำ น้องขัดทุกซอกทุกมุม ทั้งหน้า หลัง และข้างใน ชอบตรงนี้มาก
แต่ที่ชอบมากกว่าคือน้องกอดจากข้างหลังและเอื้อมมือมาข้างหน้าขัดให้อย่างละเอียด อยู่หลายรอบ
 :032: ตัดมาที่เตียง นอนคว่ำ น้องนวดตั้งแต่คอจนถึงฝ่าเท้า คอยถามเสมอ เจ็บมั้ย หนักไปมั้ยค่ะ เอาใจดีมาก ก่อนปิดท้ายด้วยการใช้ปากและเสียงบิ้วไปในตัว จนผมต้องเกร็งหลังเบาๆ
งานบิ้ว น้องให้นอนหงาย เริ่มรุกให้น้องชายแข็ง โดยละเลงที่หัวนม พร้อมใช้มือชักขึ้นลง เป็นเวลานานจนผมพอใจ
จากนั้น  น้องพาไปล้างตัว ก่อนจะขอนวดเพิ่มให้ก่อนจบคอร์ส แต่ผมบอกไม่เป็นไร นอนคุยกันดีกว่า
ก่อนกลับผมขอให้น้องกอดผมหลายๆ ท่า กอดหลัง กอดหน้่า อุ้ม รวมทั้งนั่งตัก นั่งโอบ จุ๊บตัว น้องยอมทำตามทั้งหมดไม่มีอิดโอดเลย 

สรุป น้องเชอเบท บ้านดอกไม้ :012:
น้องชวนคุยเสมอ แทบไม่มีช่วงเดทแอร์เลย พึ่งทำงานได้ 8-9 วันหลังจากพักไปเกือบเดือน
น้องขยันนวดมาก อาบน้ำละเอียดทุกซอกทุกมุม ตามใจทุกอย่าง แต่น้องขอไม่จูบและไม่สเปร์ย
ท่านใดที่ชอบให้นวดเยอะๆ หรือฟิวล์เอาใจเสมือนแฟน ไฟหน้าใหญ่ (เต็มมือ) ตัวเล็กผอม แนะนำคนนี้ครับ

ออฟไลน์ 810taw

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 78
Re: ส่งการบ้านน้องเชอเบท Flower Spa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 20, 2017, 07:06:04 PM »
เล็งอยู่คนนี้. เคยไปคิวเต็ม. เรานัวน้องนี่มีลิมิตเยอะไหมครับ

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
Re: ส่งการบ้านน้องเชอเบท Flower Spa
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 20, 2017, 07:32:57 PM »
 :85:

ออฟไลน์ Nerf

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 20, 2017, 09:30:23 PM »
เล็งอยู่คนนี้. เคยไปคิวเต็ม. เรานัวน้องนี่มีลิมิตเยอะไหมครับ

ผมไม่ได้ลองแค่ทาสีหรือใช้ฟันกัดนะครับ เลยไม่รู้ว่าน้องจะให้มั้ย นอกเหนือจากนั้นก็ได้หมด

แต่ก่อนเริ่มผมถามน้องว่า เรามีข้อห้ามไรมั้ย น้องบอกแค่ ไม่ค่อยอยากจูบ เพราะรู้สึก "หยึยๆ" ครับ